Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Ngòai bắc đánh telex quen rồi, haha bác thử VNI thì may ra vì mặc đính là VNI-UNICODE. Sẽ thêm vào các box công cụ tiếng việt sớm. Mới ra lò mấy ngày nên còn bập bẹ, bác thông cảm

KFC's slice voley

KFC's forhand

KFC's backhand

KFC mat so gao

Ơ hay thế bác Hưng chộp được đúng lúc mình phải móc tiền ra trả, hihi. Mất sổ gạo là còn đỡ đấy, hôm đó hình như có bác còn không đủ tiền đổ xăng chạy về HN thì phải

Hình đẹp quá, toàn ếch không oeoeoe

Trích dẫn Gửi bởi Oriental_Noodle
    Hình đẹp quá, toàn ếch không oeoeoe
    Nếu hiện ra toàn ếch thì các bác vào trang ImageShack� - Online Photo and Video Hosting đăng ký lấy 1 tài khoản rồi close trang web viettennis đi và mở lại là xem được.

Ảnh chụp tennis của HưngHanaka và những người bạn

Em xin mạnh dạn lập thớt để đưa những bức ảnh em hoặc bạn bè em chụp anh em, bạn bè, và tất cả các vđv khác chơi tennis mà em “cảm thấy thích”.

Qua việc post ảnh ở đây cũng hy vọng được giới thiệu các gương mặt anh chị em chơi tennis ngoài Bắc với anh chị em trong Nam và ngược lại.

Mời các bác có ảnh chơi tennis của các anh chị em khác post vào đây cho thêm phần phong phú nhé

AGASSI's forhand

Cuong tdtt's volley

Thanh Vitamin's Serve

HungHanaka's saving

Ai đang bay đây nhỉ? Cuội chứ còn ai.

Ngheu's slice attack

diễn đàn hiện chưa post hình từ imagineshake được anh Hưng ơi, hay anh đưa lên photobucket hoặc một host nào khác nhé

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418
    diễn đàn hiện chưa post hình từ imagineshake được anh Hưng ơi, hay anh đưa lên photobucket hoặc một host nào khác nhé
    O may cua em van hien thi duoc ma, cac bac vao ImageShack - Online Photo and Video Hosting dang ky 1 tai khoan la xem duoc.

Khong hieu sao em danh tieng Viet co dau khong duoc, muon duoc phai danh vao WORD roi cat dan vao day.

Ngọc "An Dương" back hand

Serve

Ngộ's forhand

Phong bô's serve

Thank , hinh dep ..