Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80

Ảnh Ball girl giải Bến Tre

* Hôm qua xuống xem giải Vô địch Đôi nam Xứ Dừa của diễn đàn viettennis tại Bến Tre. Đặc điểm ở đây là sân không có nhặt bóng, Bobotai phải nhờ mấy em nữ học sinh của trường Năng Khiếu Thể dục Thể thao giúp chuyện nhặt bóng trên sân.

* 4 nữ và 1 nam làm việc trên 4 sân, từ 8g00 sáng đến 17g00 chiều. Hôm qua trời nắng như lửa đốt, thế mà các bạn vẫn miệt mài, dù chưa có kinh nghiệm nhưng các bạn đã làm nên sự thành công của giải.

* Qua mấy bức ảnh này, chúng ta hãy có sự thông cảm hơn dành cho những bạn nhặt bóng nhé.

Dưới đây là 5 tấm hình em cảm thấy tâm đắc nhất về các bạn nữ nhặt bóng Bến Tre, hình thô hoàn toàn, không chỉnh sửa.

Đây là tấm hình mà em thích nhất. Bạn nữ này tập trung hết sức cao độ, mặt dù lúc này khoảng 3g chiều, và các bạn nhặt bóng từ lúc 8g00 sáng, không nghỉ ngơi.

<font size="3">
    <font color="#0000CD">

Hồn nhiên thật. Đúng là nữ sinh xứ Dừa.

Bạn nữ này phụ trách sân số 3, cái sân mà chẳng có bóng mát, ảnh chụp lúc khoảng 2g00 chiều. Ai xem tấm ảnh này sẽ hiểu được sự vất vả của các bạn.

Hãy chú ý và nhận xét ánh mắt của bạn nữ, lúc này tranh thủ vđv nghỉ giữa hiệp, bạn này được ngồi nghỉ và nhìn về phía bạn nữ đang nhặt bóng ở sân số 1

</font></font>

đúng là anh cuội.... Hôm qua vác máy đi lia khắp các ngõ ngách hhiihihi thì làm sao bỏ qua những bé lượm banh này được chứ... Rất dễ thương, năng động và nhiệt tình... Sự thành công của giải có một phần đóng góp của các em này ... Thanks...

Tấm này đẹp quá bác. Trái banh rõ ghê

Trích dẫn Gửi bởi linhbch

Tấm này đẹp quá bác. Trái banh rõ ghê
    cảm ơn bác. Phải chi co chữ sLazenger nữa là Xipomos trả nhuận ảnh cho em rồi.

Em thích nhất tấm này đấy. Đặc biệt là ánh mắt của cô bé này.

- Vừa 1 chút gì đó mệt nhọc

- Một chút căng thẳng và tập trung.

Đúng là thấy thương mấy bé lượm banh này thật...

Ảnh đẹp quá anh "quạ đen" ơi !

Trích dẫn Gửi bởi Cuội

[/I]</font></font>
    <font size="3"><font color="#0000CD">
    Một bức ảnh đẹp về tương phản,chặt chẽ về bố cục,chính xác về khoảnh khắc!

Trong các ảnh về tennis,như một mặc định,các NAG thường chụp các tay vợt,trọng tài,action..Nhưng ở bức ảnh này,tác giả đã hướng ống kính về một góc độ thật bất ngờ-Những girl ball-với một ánh nhìn thật nhân văn!

Cuội PS thêm chữ Slazenger vào trái banh đi, sau đó đi đòi nhuận ảnh của XPM và đến hãng D&G đòi tiền quảng cáo luôn .

Trích dẫn Gửi bởi Cuội

Trích dẫn Gửi bởi Cuội

Cuội giải thích em gái đang bị gì mà tập trung và căng thẳng quá vậy !?

thấy rất tội cho mấy bé.tối em có ghé hỏi thăm mấy em chút khi ăn tiệc,mấy em bảo cũng hơi mệt nhưng vui anh ah.đúng bản chất MT có bác nào đặt cọc em nào thì chấm đi đợi mấy bé ra trường rồi lượm về luôn.

cảm ơn mấy em rất nhiều.

Bác cuội.những hình ảnh mấy e nhặt bóng, bác rình rập chụp rất dể thương.Bác có thể làm nhiếp ảnh gia rùi