Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Đơn đề nghị điều chỉnh điểm trình

Các bác tổ chấm trình điều chỉnh hộ em xuống cho đúng với thực tế với nhé! Đeo biển nặng quá chẳng được chơi, chơi thì toàn đi tắm sớm. Già sức yếu, lại mới bị ebow nữa, giờ các bạn 650 em còn không bằng! Bên kia em đang làm đơn xuống 2.25 thường rôi.

Nếu ko giảm được thì các bác cho em lên cho oai nhá, đằng nào thì cũng có ai dám đứng cùng đâu.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Duy
    Các bác tổ chấm trình điều chỉnh hộ em xuống cho đúng với thực tế với nhé! Đeo biển nặng quá chẳng được chơi, chơi thì toàn đi tắm sớm. Già sức yếu, lại mới bị ebow nữa, giờ các bạn 650 em còn không bằng! Bên kia em đang làm đơn xuống 2.25 thường rôi.

Nếu ko giảm được thì các bác cho em lên cho oai nhá, đằng nào thì cũng có ai dám đứng cùng đâu.:">
    Anh già gân mà. AE mình cộng lại đủ 1400 anh nhỉ?

Đúng rồi, cộng lại thì đủ nhưng đánh thì cố được hai game. Anh mới bị ebow giờ yếu lắm. T7 qua sân anh, TTTDTT BCA, từ 9~13h giao lưu nhé! Em có biết Đức Anh đấy!

Nếu ko giảm được thì các bác cho em lên cho oai nhá, đằng nào thì cũng có ai dám đứng cùng đâu.:">
    Ng duy đánh quá hay biển phải 700 mới xứng tầm kkkk

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Anh già gân mà. AE mình cộng lại đủ 1400 anh nhỉ?
    Kop ơi đầu năm mới làm cái giải đơn đi em điểm 680 trở xuống cho ace Gà tre, tay gỗ giao lưu, học hỏi nhau tí em nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi tremaikogia_65
    Kop ơi đầu năm mới làm cái giải đơn đi em điểm 680 trở xuống cho ace Gà tre, tay gỗ giao lưu, học hỏi nhau tí em nhỉ
    Hic. Em giờ ko đánh đc đơn nwax rồi anh ạ

Anh Duy xuống trình là chuẩn rồi, trình mấy anh em có tuổi ngày càng xuống, trình các em trẻ ngày càng lên.

Trích dẫn Gửi bởi tremaikogia_65
    Ng duy đánh quá hay biển phải 700 mới xứng tầm kkkk
    Đấy, bác già lại cười đểu rồi! Nhìn cái biển 675 của bác mà mình xấu hổ quá! Đời còn gì bất công hơn.

Đấy, bác già lại cười đểu rồi! Nhìn cái biển 675 của bác mà mình xấu hổ quá! Đời còn gì bất công hơn.
    Ô bạn già nhìn biển của tôi còn bất công hơn đây này.

Trích dẫn Gửi bởi nguyenanhtien
    Ô bạn già nhìn biển của tôi còn bất công hơn đây này.
    Ông đánh hay có tiếng lại có miếng đấy mồm rồi, kêu ca gì!