Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Hehe thê là dd có thêm vài mem nua rôi.

Hehe thê là dd có thêm vài mem nua rôi.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Nếu không gặp phải đôi nam ứng viên vô địch mà gặp 3-4 đôi nam khác thì bác Gà & bác Head cũng còn cửa đi tiếp đấy.
    Lần đầu ra quân đến tứ kết là chuẩn rồi bác ơi. Lần sau sẽ vào đến chung kết

hjhj, sân co mái che náy mình cũng đã từng đánh ở đây

@Jeu*: nhà em có dững 2 ku học Olympia. trường này có cả tiểu học và trung học. Các bác đang có kế hoạch đổi trường cho trẻ con có thể cân nhắc trường này (trang web là The Olympia Schools | Trường Olympia)

Phụ huynh trường Olympia không có nhiều hổ báo nhưng đều cầm vợt từ lâu rồi. riêng 2 đôi vô địch vàp hó vô địch thì 100% là người ngoài, không phải phụ huynh.

@Jeu*: nhà em có dững 2 ku học Olympia. trường này có cả tiểu học và trung học. Các bác đang có kế hoạch đổi trường cho trẻ con có thể cân nhắc trường này (trang web là The Olympia Schools | Trường Olympia)

Phụ huynh trường Olympia không có nhiều hổ báo nhưng đều cầm vợt từ lâu rồi. riêng 2 đôi vô địch vàp hó vô địch thì 100% là người ngoài, không phải phụ huynh.

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Chết ở TK là tức tưởi, đau đớn nhất
    Có lẽ bác Kốp đã nhiều lần tức tưởi nên mới đúc kết được điều đó ???

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Hôm đó tiếc là ngay tứ kết đôi em với bác Head đã va phải đôi 2 bác sau đó Vô địch giải Nếu chỉ đánh phông bền thì em với bác Head cũng không quá ngại, nhưng họ lên lưới cắt xẻo rất hay, mà chị em gặp loại bóng này thì khoai roài

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Hôm đó tiếc là ngay tứ kết đôi em với bác Head đã va phải đôi 2 bác sau đó Vô địch giải Nếu chỉ đánh phông bền thì em với bác Head cũng không quá ngại, nhưng họ lên lưới cắt xẻo rất hay, mà chị em gặp loại bóng này thì khoai roài