Trang 16 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516
Kết quả 151 đến 160 của 160
    Trích dẫn Gửi bởi saynomore
    Giải này có những khoảnh khắc các tay vợt thư giãn vui lắm ^^
    Simon bên ngoài đẹp chai hơn trong hình. Anh này tếu thiệt

Những khoảnh khắc của giải Heineken Stars 2012

Hay hay thật... Nhưng sao TG còn cho xem trực tiếp mà sao ở VN lại không. Hihi Bản quyền à...Cuối cùng yêu tennis cũng chịu, đến sân thì mua vé không dễ không rẻ. Bít làm sao...

biểu diển mà hết sức thế này thì còn iu cầu gì nữa ... quá tuyệt

Trích dẫn Gửi bởi saynomore
    Nói là biểu diễn nhưng cũng phải có thi thố tài năng một chút thì mới có pha bóng hay mà xem
    Em thấy đánh hay mà bác. Họ đánh rất tôn trọng khán giả mặc dù giải chỉ mang tính chất biểu diễn. Nói chung em rất hài lòng.

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Hay hay thật... Nhưng sao TG còn cho xem trực tiếp mà sao ở VN lại không. Hihi Bản quyền à...Cuối cùng yêu tennis cũng chịu, đến sân thì mua vé không dễ không rẻ. Bít làm sao...
    CÁi này thì khó mà nói lắm bác à. Dù gì giải đấu biểu diễn này đã thành công rồi, hi vọng tương lai sẽ còn nhiều hơn những sự kiện như vầy nữa :-)

cài này hình như 2 năm làm 1 lần các bác nhỉ

Xem clip này thấy mấy vđv thi đấu vui quá

Trích dẫn Gửi bởi Canh chua ca loc
    CÁi này thì khó mà nói lắm bác à. Dù gì giải đấu biểu diễn này đã thành công rồi, hi vọng tương lai sẽ còn nhiều hơn những sự kiện như vầy nữa :-)
    Khó nói ở điểm nào hả bác? Nếu bác CanhCá có nhỡ nghe được đâu đó thì chia sẻ cho anh em với

Thực sự em cũng đang băn khoăn, chẳng biết 1 giải giao hữu chỉ để cho chưa đến 2.000 con người "thưởng lãm", mà trong đó không bít có được bi nhiêu người đã-đang-sẽ theo nghề QV chuyên nghiệp, thì có thể gọi là thành công không Hay đơn thuần chỉ là thành công về tiếng tăm cho nhà tài trợ, bởi chẳng gì thì cả tháng trước sự kiện ở đâu cũng nghe thấy tên bạn Ken... Mấy tay Tiger, Carlsberg hay Bitburger chắc buồn tê tái luôn

:-)