Kết quả 1 đến 4 của 4

Anatasia Myskina bí mật sinh con thứ 3

Hôm 1/3 vừa qua, cựu tay vợt nữ số 2 thế giới Anastasia Myskina hạ sinh cậu con trai thứ ba, bé Pavel. Năm 2008, người đẹp 30 tuổi sinh con đầu lòng, Zhenya, hai năm sau, cô đón em bé thứ hai, Georgiy.

Myskina luôn từ chối tiết lộ danh tính bố các con mình khiến dư luận tò mò không biết liệu các quý tử có cùng bố hay không. Bé Zhenya và Georgiy được cho là kết quả tình yêu của cựu vô địch Pháp mở rộng 2004 và bạn trai cũ, VĐV hockey, Constantine Korneyev. Tuy nhiên, một số nguồn tin khẳng định, cả ba cậu nhóc đều là con của Myskina và thương gia Sergey Mamedov.

Myskina là tay vợt nữ Nga đầu tiên giành Grand Slam đơn & vào Top3 WTA

Trong suốt sự nghiệp quần vợt, Myskina giành được 10 danh hiệu WTA, trong đó có chức vô địch Pháp mở rộng 2004 và trở thành tay vợt nữ người Nga đầu tiên đăng quang tại một giải Grand Slam nội dung đánh đơn. Cũng trong năm 2004, người đẹp vươn lên vị trí thứ 2 thế giới.

Tuy nhiên, chấn thương liên tiếp sau đó khiến Myskina không giữ được phong độ ổn định và cô quyết định từ giã làng banh nỉ năm 2007. Hiện tại, bà mẹ ba con này làm việc cho một kênh truyền hình tại Nga.

Myskina luôn giữ kín danh tiếng bố của các con mình

Em dự 99% là hậu duệ của bác KFC!

Trích dẫn Gửi bởi Leftyguy
    Em dự 99% là hậu duệ của bác KFC!
    Bác Lép vẫn thế, hóm gớm

Ngọc Bẹt lởm xin chào Ngọc Bẹt xuỵn nhé Huynh nhớ ghé thớt Báo danh các thành viên Miền Bắc nhé!