Kết quả 1 đến 5 của 5

CK đơn nữ Sony Ericsson Open: Radwanska vs Sharapova

Lần đầu tiên tay vợt Ba Lan hạng 4-WTA Agnieszka Radwanska lọt vào tới trận CK giải Sony Ericsson Open.

Sau chiến thắng 6-4, 6-2 trước đối thủ Pháp hạng 7-WTA tối qua, Radwanska đã cho thổ lộ với báo giớ về sự hạnh phúc của mình: “Tôi thực sự hạnh phúc khi đã có thể chơi thứ QV tốt nhất của mình kể từ đầu năm & giành chiến thắng trước một số tay vợt hàng đầu. Tôi sẽ tiếp tục nỗ lực từng bước một để vươn lên đỉnh cao”.

Ở trận CK giải Sony Ericsson Open vào ngày thứ Bảy tới (31/3), Radwanska sẽ đối đầu với đối thủ mà cô mới chỉ giành được vỏn vẹn 1 chiến thắng sau 8 lần đối đầu trước đây, tay vợt số 2-WTA Maria Sharapova.

Nói về đối thủ trong trận CK, Radwanska tỏ ra khá tôn trọng tay vợt Nga “Thi đấu với cô ấy luôn luôn rất khó khăn. Những cú đánh khắp mặt sân của cô ấy luôn rất nặng. Có lẽ tôi sẽ phải tấn công dũng mãnh hơn. Để rồi xem”.

Đối thủ của Radwanska đã từng 2 lần liên tiếp vào tới trận CK tại Miami trước đây. Năm 2005 Sharapova thua Clijsters 3-6, 5-7 còn 1 năm sau cô thua đồng hương Kuznetsova 4-6, 3-6.
    Kết quả đối đầu giữa 2 tay vợt:

Em thì vote cho Bupbe nga, nhưng mà cái em bup bê này cứ vào tới trận TK là tâm lý rất chán. Không biết em có bị tái diễn lại trong trận TK này không.

Em cũng vote cho người tình trong mộng của em Masha, không biết khi nào thì diễn ra nhỉ, chắc là sáng mai...

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Em thì vote cho Bupbe nga, nhưng mà cái em bup bê này cứ vào tới trận TK là tâm lý rất chán. Không biết em có bị tái diễn lại trong trận TK này không.
    Em hy vọng là không vì em Radwanska này cứ gặp Masha là tèo nên chắc trận CK ngày mai Búp Bê sẽ không có vấn đề gì về tâm lý đâu

Dưng mà em Radwanska năm nay oánh cũng gớm, thắng 25 trận thua có 4 mà lại chỉ thua có mỗi mình Arazenka

Trích dẫn Gửi bởi Fed_Storm
    Em cũng vote cho người tình trong mộng của em Masha, không biết khi nào thì diễn ra nhỉ, chắc là sáng mai...
    Tối nay lúc 11:30 (giờ VN) sẽ diễn ra trận CK đơn nữ này nhé.