Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 107

Chủ đề: HỘI Tuổi TUẤT

Trích dẫn Gửi bởi Binhqn
    Phan thành lập danh sách hội Tuất của ace bên viettennis và up vào thớt này luôn đi nhé ? để mn còn tìm về với đàn chứ và để tham gia các giải bên viettennis cho khí thế, hoành tráng và hiệu quả e ạ. A sang đây vất vưởng 2tháng nay rồi buồn quá e ơi?
    Em cứ lập tạm thớt này để anh em quy tụ đã anh ơi, sau đấy tính tiếp ạ

Trích dẫn Gửi bởi Phanthanh
    Tình hình là em điểm danh thấy các bác tuổi Tuất tham gia diễn đàn cũng khá đông mà chưa có thớt để quy tụ, em xin phép mạo muội lập tạm thớt này để các bác vào quy tụ cho xôm ạ
    Được đấy chú ạ , anh em đỡ chạy loăng quăng . Làm cái danh sách của Hội đi mọi người còn biết điểm Phong thần nhé

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn VTHY
    Được đấy chú ạ , anh em đỡ chạy loăng quăng . Làm cái danh sách của Hội đi mọi người còn biết điểm Phong thần nhé
    Tại thấy anh em cứ chạy loăng quoăng nên xây tạm cái nhà cho anh em có chốn đi về trước đã ạ, chờ anh em có trình xong sẽ thống kê lại ạ.

Chúc mừng Hội Tuất!

Chúc Hội phát triển mạnh mẽ, thành công và hạnh phúc!

Anh Binhqn, Tuấn VTHY sướng nhé, có chỗ ngỉ chân; không phải chạy loăng quăng nữa roài!

Trích dẫn Gửi bởi HAILINHDUY
    Chúc mừng Hội Tuất!

Chúc Hội phát triển mạnh mẽ, thành công và hạnh phúc!

Anh Binhqn, Tuấn VTHY sướng nhé, có chỗ ngỉ chân; không phải chạy loăng quăng nữa roài!
    Cám ơn hailinhduy ! Đúng là như vậy có gì hẹn hò nhau cũng dễ . Rủ đi uống cũng tiện , rủ nhau oánh tennis còn tiện hơn hihi

.:: Bronze Member ::.
    Trích dẫn Gửi bởi Phanthanh
    Tại thấy anh em cứ chạy loăng quoăng nên xây tạm cái nhà cho anh em có chốn đi về trước đã ạ, chờ anh em có trình xong sẽ thống kê lại ạ.
    Anh em hội tuất là thành viên bên viettennis không dưới 30 người đâu , những người có điểm cũng trên 20 người rồi mà em. Em lập danh sách để còn tìm nhau đánh giải e ơi!

hê hê đang định làm 1 cái thì Phanthanh làm rồi

Mềnh vẫn chưa có trình nhỉ

Đấy....... phải thế lày chứ ................... Khỉ sang đây hiu quạnh vắng vẻ ............. chẳng có bạn bè anh em .......... bây giờ có Tuất làm hàng xóm thì vui còn gì bằng nữa ........ come on.........

HỘI Tuổi TUẤT

Tình hình là em điểm danh thấy các bác tuổi Tuất tham gia diễn đàn cũng khá đông mà chưa có thớt để quy tụ, em xin phép mạo muội lập tạm thớt này để các bác vào quy tụ cho xôm ạ