Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Trích dẫn Gửi bởi ducsieublack
    1- Vận động viên chuyên nghiệp từ năm 2008 trở về sau thì không được đánh. Còn lại vô tư

2- Bạn alo cho mình, mình đăng ký giúp cho. Cố gắng càng sớm càng tốt vì ngày 20/4 bốc thăm rồi
    Cảm ơn thông tin của bác!

Vì năm ngoái mình có lấy thông tin về 1 giải ở ĐN trên dđ vntennis cho cô giáo dạy tennis của mình đi thi. Kết quả là cô giáo mình được giải I đôi nữ. Tổ chức rất tốt nên cô ấy có hỏi mình nếu có thông tin cuộc thi lại ở ĐN thì báo. Mình nghĩ ko phải cuộc thi này nhưng nếu cho BC thi đấu thì mình sẽ khuyến khích cô ấy thi tiếp. Cô ấy là BC chắc từ 2007 về trước (bác Tinle có biết đó). Hay là cáp cho đôi Tinle+cô giáo của mình thi nhỉ

Khi nào có cặp nào đăng ký mình sẽ alo cho bác nhé

Trích dẫn Gửi bởi Cuội
    Ăn thì không bao nhiêu, ngủ thì ở nhà Đức rồi, ay cha cha, còn tiền máy bay nữa nhỉ?
    Tiền máy bay và tiền "ngu" nữa chứ? A quên hả...[COLOR="Silver"]
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Thằng Gù
    Cám ơn bác nhiều nhiều ! ...<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    A đt số 0935212111 hỏi thử xem

1- Vận động viên chuyên nghiệp từ năm 2008 trở về sau thì không được đánh. Còn lại vô tư

2- Bạn alo cho mình, mình đăng ký giúp cho. Cố gắng càng sớm càng tốt vì ngày 20/4 bốc thăm rồi
    Sư phụ mình có thi nội dung đôi nam nữ nhưng nghe nói bác partner lo giùm vụ đăng ký hết rồi. Mình chỉ định đi theo chơi và coi ủng hộ giải thôi. Nếu giờ chót có thiếu tay thì mình sẽ nhào vô cho đủ tụ đánh ... tiến lên nên chắc khỏi đăng ký gì cũng được hé bác. Nghe nói là 3 cặp đăng ký 1 nội dung thì cũng tổ chức phải ko bác ?

P.S: có chổ nào để đi chơi ngoài đó nhờ bác giới thiệu giùm luôn nha.

.:: Bronze Member ::.
    Trích dẫn Gửi bởi alex
    anh ducsieublack oi chung nao la het han dang ky vay. Em dang cong tac o Quang ngai cho em tham gia voi.
    Bác đánh với ai? đt cho mình đăng ký cho. 0985.235.235

Trích dẫn Gửi bởi KittyM
    Sư phụ mình có thi nội dung đôi nam nữ nhưng nghe nói bác partner lo giùm vụ đăng ký hết rồi. Mình chỉ định đi theo chơi và coi ủng hộ giải thôi. Nếu giờ chót có thiếu tay thì mình sẽ nhào vô cho đủ tụ đánh ... tiến lên nên chắc khỏi đăng ký gì cũng được hé bác. Nghe nói là 3 cặp đăng ký 1 nội dung thì cũng tổ chức phải ko bác ?

uh, 3 đôi cũng tổ chức đánh nhưng giải thưởng ít hơn. Sư phụ của bác có phải cặp Linh - Nghĩa gì đó không?

Còn chỗ ăn chơi hả? Bạn muốn ăn chơi kiểu gì? Mình hỏi giúp cho. hehe

Tiền máy bay và tiền "ngu" nữa chứ? A quên hả...[COLOR="Silver"]<font color="Silver">
    --- Bài viết bổ sung ---
    anh ducsieublack oi chung nao la het han dang ky vay. Em dang cong tac o Quang ngai cho em tham gia voi.

Trích dẫn Gửi bởi KittyM

uh, 3 đôi cũng tổ chức đánh nhưng giải thưởng ít hơn. Sư phụ của bác có phải cặp Linh - Nghĩa gì đó không?

Còn chỗ ăn chơi hả? Bạn muốn ăn chơi kiểu gì? Mình hỏi giúp cho. hehe
    Níu quả thật sư phụ cuả c.Kitty M là c.Ljnh thì............... e được đối diện 1 trận rùi đó.

hiz.....E gặp cặp Linh-Nghĩa ngay Bán kết, quả là đen, c.Ljnh đánh như cái máy ec.......ec...........

Thế là e lại tử trận ngay BK

Nhưng sau giải này e học hỏi đc nhìu, và ngưỡng mộ nhất là sư phụ cuả c.Kitty M-chị Linh, nhưng tiếc là hôm liên hoan giải k kịp đến giao lưu. Có dịp vào SG e sẽ tìm đến tầm sư học tennis hehehe

Trích dẫn Gửi bởi sharanguyen
    Níu quả thật sư phụ cuả c.Kitty M là c.Ljnh thì............... e được đối diện 1 trận rùi đó.

hiz.....E gặp cặp Linh-Nghĩa ngay Bán kết, quả là đen, c.Ljnh đánh như cái máy ec.......ec...........

Thế là e lại tử trận ngay BK

Nhưng sau giải này e học hỏi đc nhìu, và ngưỡng mộ nhất là sư phụ cuả c.Kitty M-chị Linh, nhưng tiếc là hôm liên hoan giải k kịp đến giao lưu. Có dịp vào SG e sẽ tìm đến tầm sư học tennis hehehe
    Do kẹt chuyện nhà nên cũng ko theo Linh đi xem giải này. Giờ vô đây đọc mới thấy em cũng đã có dịp cọ xát với cô giáo chị Em chỉ bị thua cặp vô địch thì coi như cũng an ủi dù chỉ được giải 3, em nhỉ.

Chị đã hỏi chuyện Linh về trận BK với em. Chắc tại mới lần đầu em đánh với Linh nên mãi lo nhìn cú đánh quá đẹp của em nó mà mất tập trung nên mới bị thua phải ko . Chị nghĩ vài lần chạm trán nữa là em sẽ quen và ko thua nữa đâu . Chúc em tầm sư học đạo thành công để chiến lại với sư phụ chị nha

Có phải Linh bên Quân Đội hồi trước ko vậy bạn? Quê tôi cũng có 2 cô nương chiến cũng được lắm đấy, hôm giải Cup Prince 8/3 tại Nha trang vừa rồi vô địch đôi nữ hạng phong trào < 35t đấy. Có dịp mời chị em lên Đà lạt giao lưu với 2 gấu nhà tôi nha.

Trích dẫn Gửi bởi minhvtdl
    Có phải Linh bên Quân Đội hồi trước ko vậy bạn? Quê tôi cũng có 2 cô nương chiến cũng được lắm đấy, hôm giải Cup Prince 8/3 tại Nha trang vừa rồi vô địch đôi nữ hạng phong trào < 35t đấy. Có dịp mời chị em lên Đà lạt giao lưu với 2 gấu nhà tôi nha.
    Có phải là Trâm-Trúc fai k bạn? cặp nì ác lém, giao lưu hẽm nổi đâu
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi KittyM
    Do kẹt chuyện nhà nên cũng ko theo Linh đi xem giải này. Giờ vô đây đọc mới thấy em cũng đã có dịp cọ xát với cô giáo chị =D> Em chỉ bị thua cặp vô địch thì coi như cũng an ủi dù chỉ được giải 3, em nhỉ.

Chị đã hỏi chuyện Linh về trận BK với em. Chắc tại mới lần đầu em đánh với Linh nên mãi lo nhìn cú đánh quá đẹp của em nó mà mất tập trung nên mới bị thua phải ko . Chị nghĩ vài lần chạm trán nữa là em sẽ quen và ko thua nữa đâu . Chúc em tầm sư học đạo thành công để chiến lại với sư phụ chị nha
    Đúng là lần đầu tiên e chạm trán với 1 nữ cao thủ như c.Linh, trc đây có đụng Trúc (Đà Lạt) 1 lần nhưng thấy hẽm cóa ác = sư phụ cuả c, heheh......

Thực ra trận BK hôm đó e và partner chơi không tốt như ở vòng loại, chứ k thì tỷ số cũng thua chỉ 4-6 hoặc 5-6 chứ hẽm đến nổi 2-6 đâu hiz...hiz.......

Nhưng nói tóm lại là ít bưã vào SG là e phải kiếm sư phụ c kiện mới đc, còn kiện zụ j thì c hỏi sư phụ đj nhé