Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 49 của 49

Chúc mừng các bác tổ chức giải thành công và thắng lợi, hy vọng giải tới sẽ càng to hơn ngon hơn nữa

@Thuốc Chuột: nữ bác sĩ đã chăm sóc bác là bác huongpham, đến từ CLB nữ Lavender.

Mãi hôm nay e mới tạm hồi phục để vào diễn đàn chém cùng các bác.

Xin chúc mừng các đôi đoạt giải nhất, nhì, ba và khuyến khích.

Chúc mừng sự thành công của giải diễn đàn miền bắc lần đầu tiên.

Đúng như e dự đoán, dưới cái nắng chói chang của ngày hè oi ả, với nền nhiệt trên 40 độ C suốt từ 8h sáng cho đến tận khi trận CK kết thúc thì ngoài trình độ ra, các đôi đoạt giải cao còn phải có một nền tảng thể lực tuyệt vời và đấy chính là nguyên nhân vì sao đôi vô địch thuộc thế hệ 8x, 9x.

Cũng chính từ sự khắc nghiệt của thời tiết, em mới nhận ra một điều là tất cả chúng ta, những thành viên chính thức và không chính thức của diễn đàn, là những VĐV, BTC, đội ngũ trọng tài, ảnh thủ... đều có một niềm đam mê cuồng nhiệt đối với quần vợt. Và chính niềm đam mê đó đã tạo nên một giải đấu mà theo em nghĩ là rất thành công với sự nhiệt tình thi đấu, tinh thần farplay của các VĐV, sự chuẩn bị chu đáo của BTC, sự công tâm của các trọng tài, sự lăn loi bò toài để tạo nên những shot hình đẹp của các ảnh thủ và... sự chuyên nghiệp của các em bé nhặt bóng.

Xin cám ơn tất cả

Mãi hôm nay e mới tạm hồi phục để vào diễn đàn chém cùng các bác.

Xin chúc mừng các đôi đoạt giải nhất, nhì, ba và khuyến khích.

Chúc mừng sự thành công của giải diễn đàn miền bắc lần đầu tiên.

Đúng như e dự đoán, dưới cái nắng chói chang của ngày hè oi ả, với nền nhiệt trên 40 độ C suốt từ 8h sáng cho đến tận khi trận CK kết thúc thì ngoài trình độ ra, các đôi đoạt giải cao còn phải có một nền tảng thể lực tuyệt vời và đấy chính là nguyên nhân vì sao đôi vô địch thuộc thế hệ 8x, 9x.

Cũng chính từ sự khắc nghiệt của thời tiết, em mới nhận ra một điều là tất cả chúng ta, những thành viên chính thức và không chính thức của diễn đàn, là những VĐV, BTC, đội ngũ trọng tài, ảnh thủ... đều có một niềm đam mê cuồng nhiệt đối với quần vợt. Và chính niềm đam mê đó đã tạo nên một giải đấu mà theo em nghĩ là rất thành công với sự nhiệt tình thi đấu, tinh thần farplay của các VĐV, sự chuẩn bị chu đáo của BTC, sự công tâm của các trọng tài, sự lăn loi bò toài để tạo nên những shot hình đẹp của các ảnh thủ và... sự chuyên nghiệp của các em bé nhặt bóng.

Xin cám ơn tất cả

Trích dẫn Gửi bởi Gaume
    Chúc mừng Thiện có giải nhé.
    Tks Đức Anh, rảnh thì tiếp tục cặp đánh giải nhé

.:: Bronze Member ::.
    Trích dẫn Gửi bởi Gaume
    Chúc mừng Thiện có giải nhé.
    Tks Đức Anh, rảnh thì tiếp tục cặp đánh giải nhé

Haha.Bác Sơn Đông phải trả bản quyền cái "AVT" nhe, Đúng là SHA đoạt chức vô địch W cũng xứng....

chúc mừng các bác có giải nhe !!

Mừng tân vô địch !!