Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 49

Biết dễ thế này lúc trao giải em chạy ra giựt cup mang về

Chúc mừng giải đã thành công tốt đẹp và mong sẽ có nhiều hoạt động thế này hơn nữa!

Trích dẫn Gửi bởi thuocchuot
    Phù....hắt xì... Dạo này chơi nhiều quá, hnay tranh thủ tưới mấy gốc thiên lý nên bi giừ mới vào để cảm ơn BTC NiHa, A. KFC, Haizai, các nữ lavender thầm lặng và cả thằng bạn "chẳng làm cái gì" đã tổ chức cho ae 1 giải đấu rất vui và thành công, đặc biệt là với e.. Ae có cơ hội giao lưu, rèn luyện trình telit và cả thể lực nữa. E còn muốn cảm ơn riêng Chị BS xinh đẹp (do lúc đấy đang "phê" nên quên k hỏi tên => bác nào biết thì mách cho e với), A Ngọc bẹt đã đuổi giúp e và partner mấy con chuột đáng ghét, cảm ơn bác "lái teen", 2BB2đã ghi lại những hình ảnh đáng nhớ của e nhiều đến nỗi trong thớt ảnh có gần 1 trang toàn chân với ...ấy của e.
    Eo em khoái cái avatar của bác dã man. Con chuột xinh quá. Hehheeh

Chúc mừng giải viettennis miền bắc lần thứ 1 thành công rực rỡ, cảm ơn các vận động viên nhiệt tình tham gia thi đấu cống hiến những đường bóng tuyệt vời, chúc mừng đôi vô địch và các đôi đoạt giải, cảm ơn các cổ động viên, các nhà tài trợ và ban tổ chức...

chúc mừng thằng e loving***...lên tay quá nhể...hehe..bữa nào lại hẹn ở ĐN nhé

Cảm ơn ban tổ chức đã vất vả suốt thời gian qua. Hihi nhờ có giải đấu mà chj em nhà Lavender được dịp gặp nhau 888...Chị em rất vui và nhận ra một.điều nhà Lavender rất đoàn kết trên bảo dưới nghe...Nói không mệt là nói xạo dưng cơ mà chj em được anh em cũng như ban tổ chức động viên như thế này thì có mệt nữa cũng cố gắng được. Hy vọng giải sau sẽ được đón chào các vận động viên đến ngôi nhà Viettennis

Chúc mừng giải thành công tốt đẹp

Hi vọng giải sau em có cơ hội được tham gia.

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Chúc mừng thành công mỹ mãn của giải.

Hy vọng trong thời gian tới BQT sẽ tổ chức nhiều nội dung giải như đôi nam, đôi nữ, đôi nam nữ để tất cả các member đều có cơ hội tham gia.
    Hanaka Từ Sơn Club, 0983-222-168
    Giải Viettennis lần này tuy chưa vô địch nhưng em kết nhất lối chơi của đôi bác Duongchi

HưngHNK nhá!Lượn lờ ở đây mới biết ông để chữ ký đá đểu tôi nhá!

Chúc mừng thành công mỹ mãn của giải.

Hy vọng trong thời gian tới BQT sẽ tổ chức nhiều nội dung giải như đôi nam, đôi nữ, đôi nam nữ để tất cả các member đều có cơ hội tham gia.

Chúc mừng giải thành công tốt đẹp, tiếc là e ko biết để đăng ký và ra cổ vũ. Mong rằng công tác tuyên truyền lần sau tôt hơn ( tuyên truyền ko phải để lấy Vdv mà để lấy cổ động viên ).

Mệt quá. Hum nay ngủ đau ê ẩm người các bác ợ. Cung hỉ, cung hỉ....