Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 49

Giải lần này tương đối gọn gàng. E còn 10 lit bia, hôm nào đi dỡ băng rôn bác Gà nhể..

Chúc mừng các bác đoạt cúp, chức mừng BTC đã làm giải thành công.

Nếu như các bác còn nhớ ngày hôm qua nắng nóng khủng khiếp thế nào thì để giải kết thúc tốt đẹp với một trận chung kết chất lượng và nhiều kịch tính... mọi lời cảm ơn dành cho các tay vợt tham gia thi đấu, là thành viên và chưa phải thành viên Viettennis, đếu không đủ.

Hôm nay em đi Flamengo Đại Lải off với sân em, đánh được 1 set dưới cái nắng kinh hồn quả là 1 sự tra tấn, đừng nói là từ sáng tới chiều, kể cả giữa trưa.

Xin cảm ơn các bác BTC & trọng tài đã lăn lộn cùng anh em!

Ặc ặc, hôm qua cũng nhờ nắng nóng nên mình được trải nghiệm cảm giác sờ mông Thuốc Chuột lúc dán Salonsip (cũng trắng & mượt ra phết )

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Ặc ặc, hôm qua cũng nhờ nắng nóng nên mình được trải nghiệm cảm giác sờ mông Thuốc Chuột lúc dán Salonsip (cũng trắng & mượt ra phết )
    May mà bác Thuốc Chuột không bị "Chuột rút" ở chỗ khác, bác Bẹt nhỉ

Chúc mừng sự thành công của Giải Viettennis miền Bắc lần I

Với sự tham gia của 32 đôi qua 1 ngày thi đấu với 63 trận đấu hấp dẫn & cống hiến, Giải Vô địch đôi nam Viettennis miền Bắc lần I đã kết thúc thành công. Ban tổ chức xin chúc mừng các đôi VĐV đoạt giải:
    VÔ ĐỊCH: Loving + Minh Yên Hòa
    NHÌ: Lâm Nestlé + Nam Sốt
    BA: Yêu Tennis + Nghĩa HD; Thuốc Chuột - Nickname
    KHUYẾN KHÍCH: Sơn Đông + HiệpC7; Nghêu + Mankichi; Đỗ Kiên + Hải Tý; Haticc + Bình Cầu Lủ

Xin gửi lời cám ơn chân thành tới các bác vận động viên, cổ động viên đã tham gia thi đấu & cổ vũ cho giải đấu. Xin cám ơn sự nhiệt tình hết mình của các bác thành viên Ban tổ chức, sự hỗ trợ tuyệt vời từ các bác CLB nữ Lavender & CLB nữ Từ Sơn đã đóng góp công sức lớn cho sự thành công của giải đấu.

Ban tổ chức cũng xin chân thành cám ơn sự đóng góp quý báu từ các nhà tài trợ: Hệ thống nhà hàng bia GoldMalt, cửa hàng thể thao 61 Nguyễn Công Hoan, bác Tây Bắc, bác Niha, bác Thành cao, bác Hùng Thuế, bác Red River, bác Chiến Cinema, bác Hưng Hanaka, bác Sơn Đông, bác HiệpC7, CLB Binh Thái Quề.

Xin hẹn gặp lại các bác tại những giải đấu của Viettennis trong thời gian sắp tới!

Phù....hắt xì... Dạo này chơi nhiều quá, hnay tranh thủ tưới mấy gốc thiên lý nên bi giừ mới vào để cảm ơn BTC NiHa, A. KFC, Haizai, các nữ lavender thầm lặng và cả thằng bạn "chẳng làm cái gì" đã tổ chức cho ae 1 giải đấu rất vui và thành công, đặc biệt là với e.. Ae có cơ hội giao lưu, rèn luyện trình telit và cả thể lực nữa. E còn muốn cảm ơn riêng Chị BS xinh đẹp (do lúc đấy đang "phê" nên quên k hỏi tên => bác nào biết thì mách cho e với), A Ngọc bẹt đã đuổi giúp e và partner mấy con chuột đáng ghét, cảm ơn bác "lái teen", 2BB2đã ghi lại những hình ảnh đáng nhớ của e nhiều đến nỗi trong thớt ảnh có gần 1 trang toàn chân với ...ấy của e.

Em cũng thay mặt BQT chân thành gửi lời cám ơn tới gia đình các bác trong BTC, các bác trong clb lavender, clb Từ sơn...sự ủng hộ, hy sinh thầm lặng của các ông chồng, của các bà mẹ ...là một trong những nhân tố quan trọng tạo nên sự thành công của giải. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bác, những hậu phương vững chắc tuyệt vời.

Xin chúc mừng Giải đã đạt kết quả tốt đẹp!

trình thấp như em chỉ mong có giải 6.0 để được cọ xát . ra cửa sông làm bàn đạp tiến ra biển lớn . hí hí