Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49

Chúc giải đấu thành công tốt đẹp. Chúc các đôi đạt giải tại giải lần này. Cám ơn BTC, trọng tài, các nhà "mạnh thường quân" và những người liên quan đã góp công sức làm nên 1 giải đấu tuyệt vời

Dù có thể cho rằng giải đấu ngày hôm qua về cơ bản là đã thành công, nhưng chắc chắn trong quá trình tổ chức sẽ còn những thiếu sót... Ban tổ chức rất hoan nghênh các bác đóng góp các nhận xét, đánh giá về các mặt chưa thực sự như ý của giải vừa rồi Ý kiến đóng góp của các bác sẽ giúp anh em Ban tổ chức hoàn thiện hơn ở những sự kiện sau Xin chân thành cám ơn!

Hự hự. Cảm ơn tất cả các đôi vô địch và chưa vô địch đã cống hiến hết mình cho phong trào tennis nói chung và cho giải viettennis lần 1 nói riêng. Cảm ơn tất cả các khán giả đã đến cổ vũ nhiệt tình cho giải đấu thành công tốt đẹp..

Những lời cảm ơn góp ý của toàn thể ace sẽ là động lực cho BQT thúc đẩy tổ chức nhiều giải đấu với quy mô hơn nữa để đáp ứng được niềm đam mê tennis của cộng đồng.

Tks all!

Ps: hôm qua vui quá em về bị say các bác ợ. Hôm nay ra sân bị các bác sân contrexim nện cho nhừ tử. Hự hự

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Dù có thể cho rằng giải đấu ngày hôm qua về cơ bản là đã thành công, nhưng chắc chắn trong quá trình tổ chức sẽ còn những thiếu sót... Ban tổ chức rất hoan nghênh các bác đóng góp các nhận xét, đánh giá về các mặt chưa thực sự như ý của giải vừa rồi Ý kiến đóng góp của các bác sẽ giúp anh em Ban tổ chức hoàn thiện hơn ở những sự kiện sau =D> Xin chân thành cám ơn!
    Thực sự là đôi dép của bác trưởng BTC hơi xấu

Chúc mừng giải đấu thành công tốt đẹp!

Chúc mừng các bạn đoạt giải

BQT chỉ có bác Dokien là có giải thôi nhỉ, chúc mừng bác

Chúc mừng BQT miền Bắc đã tổ chức giải thành công.

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Dù có thể cho rằng giải đấu ngày hôm qua về cơ bản là đã thành công, nhưng chắc chắn trong quá trình tổ chức sẽ còn những thiếu sót... Ban tổ chức rất hoan nghênh các bác đóng góp các nhận xét, đánh giá về các mặt chưa thực sự như ý của giải vừa rồi Ý kiến đóng góp của các bác sẽ giúp anh em Ban tổ chức hoàn thiện hơn ở những sự kiện sau =D> Xin chân thành cám ơn!
    Giải tổ chức thành công quá anh,em nghĩ cứ 3 tháng làm 1 lần,cho anh em đc tham gia,để cọ xát và nâng trình

Trích dẫn Gửi bởi lamnestle
    Giải tổ chức thành công quá anh,em nghĩ cứ 3 tháng làm 1 lần,cho anh em đc tham gia,để cọ xát và nâng trình
    Hé hé. Ông này đang ôm cup nen máu quá... 3 tháng quy mô dư lày ko dễ tí nào bác ơi...

Trích dẫn Gửi bởi lamnestle
    Nhớ trận độ 10 bia với anh nhé