Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50

Trích dẫn Gửi bởi Tran.Hien
    Tiền lệ phí 2 cặp của mình Ly bảo lãnh giùm,03 tết mình gửi lại nhé.
    OK rồi anh, anh cứ yên tâm

Cảm ơn btc trước,chúc ace đón xuân trên quê hương thật ấm cúng và tràn đầy hạnh phúc.Chúc giải thành công tốt dệp
    hẹn gặp ngày 03 tại Vinh Bác nhé!

Cảm ơn btc trước,chúc ace đón xuân trên quê hương thật ấm cúng và tràn đầy hạnh phúc.Chúc giải thành công tốt dệp
    hẹn gặp ngày 03 tại Vinh Bác nhé!

bác hận em nhiều cọi lại mục 6 điều 1 với mục 7 điều 6 hình như có mâu thuẫn, ở trên nói là 300 nhưng ở dưới nói là 200 kìa bác -_-

Tiền lệ phí 2 cặp của mình Ly bảo lãnh giùm,03 tết mình gửi lại nhé.

Banner giải đây ạ!

Trích dẫn Gửi bởi hận em nhiều

Banner giải đây ạ!
    banner đẹp nhưng hình như 2 anh ấy ko dùng vợt trong hình nữa bác ơi

hình ảnh mang tính ước lệ

TM ae miền nam chân thành cảm ơn BTC,ace đã đón tiếp, tổ chức giải rất chu đáo,ấm cúng và thành công. Rất tiếc vì thời gian hạn hẹp nên bọn mình kg vui liên hoan cùng ace được,mong các bạn thông cảm,hẹn gặp lại một ngày gần nhất. Nhân dịp xuân mới chúc thể ace CLB xứ nghệ và bạn hữu gần xa luôn vui khỏe,Hp và thành đạt...

<div style="text-align: left;">Giải đã kết thúc và thành công tốt đẹp, giải lần 2 này đã quy củ hơn, quy mô lớn hơn theo đúng lộ trình xây dựng một sân chơi cho anh em xứ nghệ trên mọi miền tổ quốc. Để có được thành công này không thể không kể đến những đóng góp hết sức thiết thực của các cá nhân.

Đại diện Ban Tổ Chức giải hanemnhieu xin gửi lời cám ơn chân thành đến Mod Jacky đã có những chỉ đạo, hưởng dẫn, thảo luận cho công tác chuẩn bị giải

Cảm ơn sự đóng góp nhiệt tình thiết thực, nhanh nhạy, kinh nghiệm của người làm thể thao chuyên nghiệp phó ban tổ chức traitaydocday

Cám ơn sự nhiệt tình, cố gắng, tâm huyết của long_head

Cảm ơn sự cần mẫn chăm chỉ, chính xác của nhoc_MC37

Cảm ơn ảnh thủ MaKha

hi vọng các cá nhân nay cũng sẽ tiếp tục sát cánh cùng trong việc tổ chức giải hè sắp tới một cách quy mô hoành tráng

Cuối cùng hanemnhieu xin gửi lời cám ơn chân thành sự tham gia nhiệt tình, đúng giờ, trung thực trong thi đấu của các VDV, đặc biệt là các thành viên đến từ Miền Nam, một trong các nhân tố mới của giải, hi vọng các VDV sẽ động viên các anh em khác cùng về tham dự các giải sắp tới!
    </div>
    Một số hình ảnh của giải