Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    Trích dẫn Gửi bởi Fed_Storm
    He he...thanks A, vậy ra sân thì mang cho em 2 lon nhé, uống vào oánh cho xung...nói vậy chứ em chờ anh khỏi mới đọ kiếm, mà sao a ra nông nỗi vậy anh, thấy a vẫn cùng gia đinh đi nhậu nhẹt sinh nhật thế mà...
    Yên tâm đi, anh vẫn chiến giải ở Vinh (nam nữ, đánh bán kết nhưng partner của anh có việc nên xin dừng), gì chứ đến tết là vô sờ tư rồi he he
    Trích dẫn Gửi bởi kiencute
    gia o wue bac danh mung xuan vao hom nao a . bac co the cho em biet duoc ko va em co the giao luu ko a
    Mùng 3 tết bác ơi, bác có thể giới thiệu về bản thân, trình tennis được chứ ạ, để anh em dễ xếp kèo

Nhờ mod stick cái thớt này lên em với được không ạ? thanks!

Tết này e về mùng 1, cho em xin 1 cặp moonversion và chứ Tran.Hien đc ko các bác, giải này tổ chức thế nào ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi hận em nhiều
    Các bác động viên anh em khác đăng ký đi ạ, tết về Vinh anh em mình giao lưu, trăm sông đổ về biển

@Fed_Storm, anh còn gãy cả xương đòn, tết về anh trả bia cho chú
    Ướng gì !!! Mình được như anh ấy !!! Nhớ quê quá!!!

Ly ơi, giải này tổ chức như thế nào. Theo TRÌNH,hay tuổi hay xếp thế nào,thể thức thi đấu... E có thể thông báo cho ae biết được kg?

Nội dung theo như năm ngoái là chọn A kẹp B, nhưng năm nay có trình riêng, các bác đăng ký trình, nếu nằm trong phạm vi của từng đôi thì đứng luôn, không thì sẽ bốc thăm đôi làm sao cho hợp lý, kẹp partner mới tuy chưa quen, nhưng lại có thêm bạn mới, anh em mới, đồng chí mới, cụ thể nội dung chi tiết bọn em sẽ công bố sớm anh em nhé

Mình đăng ký đứng với Monvision(775+750) tức khoảng 1500. vì mình lớn tuổi(trên 50) rồi. Nếu kg được thì nhờ BTC lưu ý giùm, đi tàu suốt đêm ra tới là đánh luôn.

Nếu đc thì cho ba em thêm 1 suất, ba e gần 60 rồi trình vào khoảng 720 thôi anh ạ

Moon phong quân hàm cho bố cao quá,dưới 700 thôi, Ly lưu ý giùm nhé, cảm ơn nhiều

Mình có a bạn nghe có giải đồng hương NT ở vinh nên về cùng và muốn đăng ký tham gia,trinh khỏang 700, 50 tuổi. quê Thạch Hà,HT. Nếu được thì BTC cho đứng cặp cùng với mình thì tốt.cảm ơn nhiều