Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Trích dẫn Gửi bởi hận em nhiều
    Giải này bọn em tổ chức quy củ và chuyên nghiệp, công tác trọng tài, nhặt bóng, thời gian... phướn treo dọc đường, banner chào mừng ở 2 đầu thành phố.v.v. mà lại trùng vào dịp nghỉ lễ dài ngày 30.4, anh cố gắng tham gia với anh em cho vui
    Được vây thì hành tráng quá,A sẻ thông báo cho ae bạn bè tham gia e nhé.

Giải này bọn em tổ chức quy củ và chuyên nghiệp, công tác trọng tài, nhặt bóng, thời gian... phướn treo dọc đường, banner chào mừng ở 2 đầu thành phố.v.v. mà lại trùng vào dịp nghỉ lễ dài ngày 30.4, anh cố gắng tham gia với anh em cho vui
    Được vây thì hành tráng quá,A sẻ thông báo cho ae bạn bè tham gia e nhé.

Chúc anh em Xứ Nghệ tổ chức giải thành công ngay lần đầu tiên. Em là rể xứ Nghệ đây.

Chúc anh em Xứ Nghệ tổ chức giải thành công ngay lần đầu tiên. Em là rể xứ Nghệ đây.

Đến Cửa Lò, mời bạn đến với Khách sạn Vũ Hương tại Cửa Lò với tiện nghi chu đáo, chất lượng phục vụ chuyên nghiệp và tận hưởng hướng nhìn trực tiếp ra biển nhé: khach san cua lo , khách sạn cửa lò

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Oái, Ngọc Bẹt là rể xứ Nghệ ah?

Giải này hay quá. Iem quê choa chính hiệu đây. Iem sẽ cố sắp xếp xem lịch thế nào.

Em mời các bác quê choa tham gia giao lưu với CLB Chém trái của bọn em nhé. Thời gian từ 8:00 PM đến 11:00 PM thứ ba và thứ sáu hàng tuần tại sân 164 Lê Trọng Tấn.

Rất hân hạnh được đón tiếp các bác Xứ Nghệ quê choa. ĐT của em là 0988566736

cố gắng đăng ký sớm nha bác

cố gắng đăng ký sớm nha bác
    Iem trình khoảng 2.75-3.0, có bác nào cõng em ta về quê tham giải tý. Iem rất thích về Cửa Lò các bác ah.

Iem đang sinh hoạt tại CLB Chém trái, là dân 37 chính hiệu, các bác ở HN nếu về Cửa Lò thì cho em cùng tham gia với nhá. Thanks các bác!

Hix, chả có bác nào cõng nổi iem roài