Kết quả 1 đến 10 của 10

vấn đề là tuanphan muốn nói gì ở đây thì nói ngay đi chớ

Trích dẫn Gửi bởi tuanphan
    E xin phép min- mod mở cái thớt này để a e hàn huyên chém gió . nếu min mon thấy hợp lý thì đừng xóa nhé. cám ơn cac bác@@
    đúng rồi, bác định chém gì nhỉ? để em còn biết mà chỉ nhà cho bác cư trú. Chứ nếu đọc qua tên thread là em di chuyển nhà bác tới " Quán cafe viettnennis" mới đúng địa chỉ bác ah. Welcome bác join dien dan. Lâu lắm không gặp bác. Dạo này các bác vưỡn thế chứ? hehehehe

E xin phép min- mod mở cái thớt này để a e hàn huyên chém gió . nếu min mon thấy hợp lý thì đừng xóa nhé. cám ơn cac bác@@
    chém gió tâm phải tịnh chứ không dễ mất lòng nhau[vì văn từ mỗi miềm mỗi khác]

Thằng này nghe lỏm ở LG về lâp thớt bên này à

văn từ thoải mái bac dokienduc à, vì em người Nam sống ở hà nội, em nghe hiểu hết, còn cái gì không hiều em .... xóa hahahahahaha

Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    văn từ thoải mái bac dokienduc à, vì em người Nam sống ở hà nội, em nghe hiểu hết, còn cái gì không hiều em .... xóa hahahahahaha
    em là người 3 niềm mà ..hehehe anh chỉ sợ người 1 niềm thôi

Trích dẫn Gửi bởi DO KIEN DUC
    em là người 3 niềm mà ..hehehe anh chỉ sợ người 1 niềm thôi
    Em quê Bìn Địn, xinh ra và nớn nên ở Hà Lội, lay ở Xì Phố.

Các bác lói gì em ko hỉu? Niềm nà dư lào?

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    đúng rồi, bác định chém gì nhỉ? để em còn biết mà chỉ nhà cho bác cư trú. Chứ nếu đọc qua tên thread là em di chuyển nhà bác tới " Quán cafe viettnennis" mới đúng địa chỉ bác ah. Welcome bác join dien dan. Lâu lắm không gặp bác. Dạo này các bác vưỡn thế chứ? hehehehe
    hi chị, chị dạo này khỏe không, chị chuyển sang cà phê tennis có khi chuẩn đấy ơh. nghe nói chị lập diễn đàn mới thì e vào ủng hộ và hổi thăm chị thôi ah .@@
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi pluto_planet
    vấn đề là tuanphan muốn nói gì ở đây thì nói ngay đi chớ
    bác sang bên này làm min mod, bỏ rơi ae bên kia à, các bác sang bên này xây nhà, mong cho nhà cao cao cao mãi cho ae hội tụ .

tuanphan: hiện giờ có tới 4 nhà cơ mà, viettennis, vntennis, ilovetennis, thegioitennis , thôi cứ ngủ lang từng nhà vậy. đương nhiên sẽ có nặng có nhẹ, vợ cả vợ bé, nhưng anh em diễn đàn nào cũng chỉ là cái công cụ để giao lưu quen nhau ngoài đời mà, chứ có phải thương ai bỏ ai đâu mình vẫn giao lưu với mọi anh em trên cả 4 diễn đàn cơ mà, ah còn TTVNOL nữa là 5 hahahaha