Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    To Moon : có hàng đó moon oi, em ghé qua đan đi. thanks

Có đó em. Gọi cho RF_Trung_RF đi!

Đề nghị các bác đừng tin caotrung review cho đến khi giải 19/2! Rớt vòng gửi xe thì review kh tin được đâu nhé các bác kakakaka

Có đó em. Gọi cho RF_Trung_RF đi!

Đề nghị các bác đừng tin caotrung review cho đến khi giải 19/2! Rớt vòng gửi xe thì review kh tin được đâu nhé các bác kakakaka

Mua vài bộ để dành, mai mốt ra nhờ đan đc ko a. hehe

Phờ Núi muốn thử thì ra RF Trung , đang khuyến mãi có 150k 1 bộ đó .

Vu sport co day sonic pro ko a, e ra may hang ben nguyen trong tuyen het hang roi......

Vu sport co day sonic pro ko a, e ra may hang ben nguyen trong tuyen het hang roi......

Dây này em căng đánh cũng lâu rùi, từ lúc nó mới ra, căng cho cây L4, dây Hextreme nhìn vẻ bề ngoài góc cạnh hơn Signum Plasma, dây signum plasma chủ yếu cho power là nhiều...còn Hextreme thì cả power và xoáy đều tốt. Trước đây em hay căng dây Black code, và về dây thì cũng chủ yếu quan tâm đến power và độ xoáy thôi (chắc do trình còn yếu nên ko còn thấy ở dây có lợi điểm nào khác, cũng chẳng quan tâm mấy đến nó bền hay ko ). Nếu so với Black code thì Hextreme có vẻ hơn black code cả về power và xoáy, vả lại nhìn Hextreme có tiết diện nhỏ, góc cạnh khá đẹp, bảo đảm mọi người cầm dây trên tay thì có cảm tình ngay, mặc dù chẳng biết dây căng vào đánh có hay ko

Em đang lắp dây này cho vợt i.prestige, loại 1.20mm và độ căng 16kg:

Độ xoáy kinh hồn! Lần đầu gặp set up này thì hội bạn cùng sân của em lúng túng không biết đỡ thế nào vì sau khi bóng chạm sân thì độ nảy cao hơn bình thường, khiến cho người đỡ giật mình. Tăng khả năng khó đoán cho serve, groundstroke.

Vô lê thì cũng khá tốt về diện điều chỉnh hướng, trung bình với drop shot volley, nhưng vì em chọn cỡ nhỏ 1.20mm nên cũng không dám chắc vô lê với 1.25mm như thế nào.

So với Poly Plasma thường, HEXtreme giữ nguyên được khả năng control, khả năng giữ độ căng, muted feel - chả biết dịch thế nào - cảm giác bóng khá là đặc biệt của dây Plasma. Power thì ít hơn một chút còn spin thì tăng lên rất nhiều.

Cũng là dây cho mục đích spin, nhưng cái spin của HEXtreme và Tornado khác nhau. HEXtreme là spin và control, còn Tornado là spin và power, em nghĩ là các bác cũng có thể kiểm chứng 2 loại spin này khác nhau thế nào.