Kết quả 1 đến 3 của 3

Dunlop biomimetic Max 200G : cũ mà mới !!!

<a rel="nofollow" href="http://www.uphinh.vn/image/stream/614224.jpg" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'www.uphinh.vn', '/image/stream/614224.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

Cây vợt là sự lựa chọn của John McEnroe, Dunlop Biomimetic Max 200G pha trộn phong cách cũ với hiệu suất hiện đại. Với thương hiệu 200G Max cổ điển kết hợp vào các thẩm mỹ của cây vợt này, người ta mong chờ nó cung cấp rất nhiều cảm giác và độ chính xác trên sân. Từ cú swing đầu tiên, cây vợt này không làm thất vọng. Với grip bằng da sẽ thêm vào cảm giác chắc chắn của cây vợt.. Cảm giác tổng thể là một cây vợt có thể đánh thoải mái hơn với 65 RA flex. Cả topspin và slice shots đều tạo xoáy dễ dàng đển cảm giác cơ động và linh hoạt với dây 16x19. Trên lưới vợt cảm thấy nhanh nhẹn nhưng vững chắc. Có khối lượng đủ lớn để đánh volley hiệu quả từ trọng lượng 315g và swingweight 318g (RDC) của cây vợt, nhưng với 5 điểm cân bằng HL làm cho cây vợt cảm thấy cơ động. Về serve, các playtesters TW chia sẻ là cảm thấy tốc độ vững chắc, một cảm giác thoải mái và tiếp cận tốt để tạo xoáy. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho người chơi từ 4.0+ trở lên tìm kiếm thêm một số cảm giác và cảm hứng mới lạ.

Head Size: 98 sq. in. / 632.26 sq. cm.

Length: 27in / 68.58cm

Strung Weight: 11.7oz / 331.69g

Balance: 5 pts HL

Swingweight: 318

Stiffness: 65

Beam Width: 22mm / 22mm / 22mm /

Composition: HM6 Carbon/Aerogel/Graphite

Power Level: Low-Medium

Stroke Style: Medium-Full

Swing Speed: Medium-Fast

Racquet Colors: Black/ Green/ White/ Gold

Grip Type: Dunlop Tour Classic

String Pattern:

16 Mains / 19 Crosses

Mains skip: 8T 8H

One Piece

No Shared Holes

String Tension: 55-65 pounds

cây vợt có cả chữ ký của John McEnroe
    <a rel="nofollow" href="http://www.uphinh.vn/image/stream/614226.jpg" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'www.uphinh.vn', '/image/stream/614226.jpg']);return hs.expand(this)"></a>
    <a rel="nofollow" href="http://www.uphinh.vn/image/stream/614225.jpg" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'www.uphinh.vn', '/image/stream/614225.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

mình đang cần mua 1 cây vợt DUNLOP STRUNG WEIGHT322G, UNSTRUNG WEIGHT 337G, 18x20, MÀU XANH, 2HUNDER AEROGER. có bác nào giới thiệu dùm ko. có thể cho mình biết shop DUNLOP NẰM Ở ĐÂU KO.THANKS CÁC BÁC

Trích dẫn Gửi bởi Toannvl
    mình đang cần mua 1 cây vợt DUNLOP STRUNG WEIGHT322G, UNSTRUNG WEIGHT 337G, 18x20, MÀU XANH, 2HUNDER AEROGER. có bác nào giới thiệu dùm ko. có thể cho mình biết shop DUNLOP NẰM Ở ĐÂU KO.THANKS CÁC BÁC
    bác co` thể gọi cho em hoặc cho em so phone ta trò chuyện về dunlop nhá bác.....