Kết quả 1 đến 10 của 10

Mod nào chuyển dùm em quá Mục Mua Bán

Có mấy bác cty em vừa mua hàng anh Quân, chẳng hiểu sao anh lại chụp hình này lên còn mấy đôi bạn em mua toàn mới 100%, giá 500k quá hời, một sự lựa chọn cho anh em

Trích dẫn Gửi bởi BAOOAI911
    Mod nào chuyển dùm em quá Mục Mua Bán

Có mấy bác cty em vừa mua hàng anh Quân, chẳng hiểu sao anh lại chụp hình này lên còn mấy đôi bạn em mua toàn mới 100%, giá 500k quá hời, một sự lựa chọn cho anh em
    thanks bro. mình úp hình đôi giày lỗi để Anh Em khỏt thắc mắc giày bị gì mà rẻ vậy. Tất cả các giày đều là giày mới 100%. nhưng có một số đôi bị lỗi, một số đôi thì không bị gì. Vì vậy ai đến trước ưu tiên dzớt đôi không bị bung, ai đến sau thì thông cảm...có jif lấy cái đó vậy.... Chúc anh em yêu tennis một buổi tối vui vẻ....

Trích dẫn Gửi bởi annaho87
    thanks bro. mình úp hình đôi giày lỗi để Anh Em khỏt thắc mắc giày bị gì mà rẻ vậy. Tất cả các giày đều là giày mới 100%. nhưng có một số đôi bị lỗi, một số đôi thì không bị gì. Vì vậy ai đến trước ưu tiên dzớt đôi không bị bung, ai đến sau thì thông cảm...có jif lấy cái đó vậy.... Chúc anh em yêu tennis một buổi tối vui vẻ....
    lúc đầu nhìn hình em bảo ông bạn khỏi đi xem, vì giày vậy mua làm gì, vậy mà mấy ổng ngoan cố, mua xong mang thẳng lên công ty,

kekkee

không có size lớn hả bác (US 10.5)?

Propulse II có giá trị nhất ở cái đế với bộ đai cương đặc biệt, nên mũi giầy có bong 1 tí chắc không ảnh hưởng. Chỉ sợ cái keo dán trong đế với cái dán mũi giầy có cùng tuổi thọ thôi. ngày trước em để lại cho bác NiHa 1 đôi mới toanh, nhưng chắc nằm kho hơi lâu nên bác ấy phá 1 thgian thì nó bong đế. Em cứ áy náy mãi (nhưng tiền vẫn nằm lại thì phải hê hê).

Nhân tiện em xin lối bác NiHa nha!

Vừa thấy đăng tin trên 5s là mình múc liền 5 đôi cho bà con lối xóm . Để rồi nghe chửi: sao mày ngu - mua ít quá vậy..........

Giày Trung Quốc ở Nguyễn Thiện Thuật đã > 500K rồi.

Babolat kiêu xâu qua ko thì cung cô muc rui .hehe

Trích dẫn Gửi bởi cubull
    Vừa thấy đăng tin trên 5s là mình múc liền 5 đôi cho bà con lối xóm . Để rồi nghe chửi: sao mày ngu - mua ít quá vậy..........

Giày Trung Quốc ở Nguyễn Thiện Thuật đã > 500K rồi.
    cu bull có tiền cò không mà quảng cáo giùm quá vậy?

Thanks các Anh Em tennis đã ủng hộ... chúc Anh Em cuối tuần vui vẻ....