Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27

L5 300g hình như em không nhầm thì là mặt 16x19? Nếu thế thì đúng là combo nhanh đứt dây rồi bác ạ nếu bác cứ táng vài quả lệch sweetspot là đứt ngay

Vợt e là 16x19, mà trước nay e đánh chưa bao h bị đứt dây, dù e xài multi ashaway + gosen xoắn bị ướt mưa cũng chả bị đứt, hay h e đánh mạnh pro quá, he he

Vợt e là 16x19, mà trước nay e đánh chưa bao h bị đứt dây, dù e xài multi ashaway + gosen xoắn bị ướt mưa cũng chả bị đứt, hay h e đánh mạnh pro quá, he he

Em đang dùng Vợt babolat đan BlackCode trong tuần đầu đánh rất ngon, nhưng sang tuần sau là nó bắt đầu bì bì dần không còn ngon nữa.

1. Bác có cách nào để hạn chế điều này ko?

2. Có loại dây nào tương tự và lâu "lão hóa" hơn ko?

Trích dẫn Gửi bởi phpcanban
    Em đang dùng Vợt babolat đan BlackCode trong tuần đầu đánh rất ngon, nhưng sang tuần sau là nó bắt đầu bì bì dần không còn ngon nữa.

1. Bác có cách nào để hạn chế điều này ko?

2. Có loại dây nào tương tự và lâu "lão hóa" hơn ko?
    Dây chết tension nó có cữ rùi bác, muốn lâu chết thì xài dây kẽm nhưng tay nên khỏe tựa tựa Nadal

Bác thử căng dây Poly Star Strike 1.25 đi . bác căng khoảng 24kg là vừa đánh , loại dây này đừng căng quá 25Kg nó mới phát huy hết tính năng của dây .. tension , power, spin , control cũng khá tốt . bạn ở GV qua Thu Sport đan , còn ở Q1 qua Thanh Huy sports .

Mình cũng vừa thử torado, cân dây dọc 25kg ngang 24 kg cảm giác thật tuyệt spin và control good.

Cảm ơn bác cắt nhiều.

Thân!