Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Em cập nhập "ranh sách" nhận quà tặng nhé, còn số 7 nữa thui, chị nào nhanh chân vào đăng ký ná:

1. Dazz

2. Blackcat02

3. Head

4. Fairplay

5. Huong.pham

6. Hanhmagic

7

8. So2smiles

9. Oliverhand

10. Autumn (Đang dưỡng thương nhưng kệ chứ: chân đau là chuyện chân, dây vẫn cứ phải thay như thường )[/QUOTE]

phấn khởi quá, sau bao ngày hì hục mãi hôm nay em cũng đã đăng ký được , vừa vào nhà đã có cơ hội nhận quà . Thanks bác Bẹt nhé. Em xin 1 xuất ạ .

phấn khởi quá, sau bao ngày hì hục mãi hôm nay em cũng đã đăng ký được , vừa vào nhà đã có cơ hội nhận quà . Thanks bác Bẹt nhé. Em xin 1 xuất ạ .

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Ủng hộ tinh thần tennis sôi sục của chị em tennis nữ Viettennis trong đó có CLB Lavender, bác Trung T&T 61 Nguyễn Công Hoan (nick tt61NCH) có nhã ý tặng các thành viên CLB nữ Lavender 10 bộ dây của hãng Pro's Pro (CH Áo) ><=D>

[IMG]http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQREgZNCMFfkKsFoMx5c4VHMruAqLUOs IGYi

B6EZr0_VheW4PuHHX-dUvVGSA[/IMG]

Dây Pro's Pro, có màu đen tuyền giống như Blackcode của Technifiber, là loại dây cho phép kiểm soát cảm giác bóng rất tốt và thich hợp nhất với những bác có kiểu đánh top spin.

Các bác nào có nhu cầu thay dây hoặc trải nghiệm dây mới thì đăng ký với em nhé. Thứ 7 này em mang ra sân. Các bác có thể mang dây đến căng ở 61 Nguyễn Công Hoan hoặc các cửa hàng thể thao khác.

Xin cảm ơn bác Trung T&T!!!!

~~~~~~~~~~~~~~

Danh sách đăng ký (chỉ có 10 bộ nên có lẽ chỉ các bác chịu khó lên 4rum mới biết tin này, các bác nào ít lướt web chắc em chịu không báo được):

1. Dazz

2. Blackcat02

3. Head

4. Fairplay

5. Hạnh Magic

6. huong pham

7. ???????

8. So2smiles

9. Oliverhand (tín đồ của khuyến mãi và hàng tặng)

10. Autumn (Đang dưỡng thương nhưng kệ chứ: chân đau là chuyện chân, dây vẫn cứ phải thay như thường )
    Em có thể đăng ký được ko bác? Vì em lu bu quá bây giờ mới vào forum được. Nếu còn thì bác cho em đăng ký 1 bộ nhé. Thanks bác nhiều
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Oliverhand
    Em cập nhập "ranh sách" nhận quà tặng nhé, còn số 7 nữa thui, chị nào nhanh chân vào đăng ký ná:

1. Dazz

2. Blackcat02

3. Head

4. Fairplay

5. Huong.pham

6. Hanhmagic

7

8. So2smiles

9. Oliverhand

10. Autumn (Đang dưỡng thương nhưng kệ chứ: chân đau là chuyện chân, dây vẫn cứ phải thay như thường )
    [/QUOTE]

Em vừa đăng ký số 7 đó bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Ủng hộ tinh thần tennis sôi sục của chị em tennis nữ Viettennis trong đó có CLB Lavender, bác Trung T&T 61 Nguyễn Công Hoan (nick tt61NCH) có nhã ý tặng các thành viên CLB nữ Lavender 10 bộ dây của hãng Pro's Pro (CH Áo) ><=D>

[IMG]http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQREgZNCMFfkKsFoMx5c4VHMruAqLUOs IGYi

B6EZr0_VheW4PuHHX-dUvVGSA[/IMG]

Dây Pro's Pro, có màu đen tuyền giống như Blackcode của Technifiber, là loại dây cho phép kiểm soát cảm giác bóng rất tốt và thich hợp nhất với những bác có kiểu đánh top spin.

Các bác nào có nhu cầu thay dây hoặc trải nghiệm dây mới thì đăng ký với em nhé. Thứ 7 này em mang ra sân. Các bác có thể mang dây đến căng ở 61 Nguyễn Công Hoan hoặc các cửa hàng thể thao khác.

Xin cảm ơn bác Trung T&T!!!!

~~~~~~~~~~~~~~

Danh sách đăng ký (chỉ có 10 bộ nên có lẽ chỉ các bác chịu khó lên 4rum mới biết tin này, các bác nào ít lướt web chắc em chịu không báo được):

1. Dazz

2. Blackcat02

3. Head

4. Fairplay

5. Hạnh Magic

6. huong pham

7. ???????

8. So2smiles

9. Oliverhand (tín đồ của khuyến mãi và hàng tặng)

Em có thể đăng ký được ko bác? Vì em lu bu quá bây giờ mới vào forum được. Nếu còn thì bác cho em đăng ký 1 bộ nhé. Thanks bác nhiều
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Oliverhand

1. Dazz

2. Blackcat02

3. Head

4. Fairplay

5. Huong.pham

6. Hanhmagic

7

8. So2smiles

9. Oliverhand

[/QUOTE]

Em vừa đăng ký số 7 đó bác ơi

Em đăng kí bên thớt Lavender rồi bác Bẹt nhá. Thanks bác

@Alias: đã nhận gạch của bác.

@Alias: đã nhận gạch của bác.

Chị en hớn hở nhận "phiếu bé ngoan"