Kết quả 1 đến 2 của 2

nike vapor 9 tour mình có 2 đôi. 1 đôi mua ở VN là đôi bác thấy ở các shop bán đó, đế giày giữa mũi chân và gót chân có khoảng trống và có các sọc kẻ trắng. đôi thứ 2 mình đặt hàng ở Nhật, dòng Nike ID làm theo màu sắc mình chọn (ko đụng hàng ) vì thế giá hơn gấp đôi ở VN đế liền bằng luôn ko có khoảng trống và sọc kẻ trắng dùng để đánh sân cỏ và đất nện.

theo cảm giác của mình thì cả 2 đôi khi mang ko thấy sự khác biệt ( chắc tại trình em còi )có người bảo đôi mua ở Nhật để đánh sân cỏ mang êm hơn nhưng em ko cảm thấy điều đó. còn về độ bền đế của cả 2 đôi thì cũng như vậy luôn, cày mãi vẫn ko thấy mòn... thế này nike có ra dòng vapor mới làm sao nói gấu mua giày mới đây

em chỉ biết nhiêu đó, báo cáo em xin hết về vị trí.

Cho em hỏi về các loại giầy

Hôm nay lang thang trên mạng, có một số thắc mắc xin nhờ mọi người giải đáp dùm.

1. Giầy Zoom Vapor 9 Tour và Club khác nhau chỗ nào? Ko biết chơi sân nhựa ở VN mình thì thế nào, cái nào sẽ mau mòn hơn? Tại em thấy đế giày khác nhau?

2. Em xem trên mạng có một số giày ghi là all-court, multi-court (chơi được trên nhiều mặt sân), không biết là mấy loại này được đánh giá thế nào? Đã có ai từng trải nghiệm chưa?

Cám ơn mọi người đã đọc và cùng chia sẻ.