Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Chỗ này thì uy tín rồi, lần nào mình đến đan dây cũng thấy có anh em đến mua giày, vợt. Mua chứ không phải là xem ạh.

Trích dẫn Gửi bởi zeroonea
    etennis.vn bán Asics Gel Resolution 4 2tr. Có ai bik chỗ này bán hàg uy tín k? Hàg nhập hay fake của china vậy?
    Các bác cho em hỏi, có phải các hãng Das, Asics hay Nike đều Made in China đúng không ạ?

Em ra mấy cửa hàng Danco hay Thu Sport đều thấy như vậy thì làm thế nào phân biệt được hàng Fake các bác mách giùm với

Trích dẫn Gửi bởi rolandnguyen
    Các bác cho em hỏi, có phải các hãng Das, Asics hay Nike đều Made in China đúng không ạ?

Em ra mấy cửa hàng Danco hay Thu Sport đều thấy như vậy thì làm thế nào phân biệt được hàng Fake các bác mách giùm với
    Em mới mua đôi Asics Resolution 4 bên Pháp, made in Vietnam . Một đội giày đá bóng Adidas nova11 cũng made in Vietnam luôn

Đa số hàng bây giờ gia công ở TQ nhé bác...

Cách phân biệt hay nhất và chính xác nhất là bác vô cty phân phối chính hãng, các store lớn...mua đồ thật về dùng. Sau này nếu có thấy đồ giả là nhận ra đc ngay!

Tôi cũng vừa mua 01 đôi asics gel 5 cách đây 01 week , công nhận là đi êm,ôm chân và quá đã !

Cứ mỗi lần mẫu giầy mới ra là lại thấy them , chỉ khổ nỗi là bị viêm màng túi thôi !

Riêng giầy aics thì loại rẻ tiền <1,5 tr thì made in china , còn loại tốt mắc tiền >1,5 tr thì made in Viet nam !

Còn đối với Nike và adidas thì ngược lại đấy bác !

Đôi màu trắng đỏ này coi đã quá , giá bao nhiêu và có bán ở tp.HCM không ha bác ?

Công nhận đôi màu vàng đen này trông that là gấu và hầm hố qua ta !