Bạn đang kiếm tìm một chiếc nồi cơm điện nhỏ gọn, xinh xắn, chiếm ít không gian trong căn bếp của bạn, phù hợp với gia đình ít người. Vậy thì Tefal RK224168 là một sự gợi ý tuyệt vời dành cho bạn. Liệu với dung tích nhỏ gọn như vậy, em này có đáp ứng được nhu cầu của chị em nội trợ không? Hãy cùng theo dõi bài viết dưới đây để tìm hiểu thêm về thông tin em nó nhé! Ngoài ra bài viết cũng sẽ có sự so sánh giá và khuyến mãi ở các sàn thương mại điện tử như Lazada, Shopee, Tiki. Nếu bạn muốn xem một cách chi tiết các mã giảm giá Shopee, voucher Tiki hay ưu đãi Lazada có thể áp dụng vào đơn hàng hãy Magiamgia.com nhé!

Mô tả thông tin về chiếc nồi cơm điện Tefal RK224168.

Thay vì phải tốn nhiều thời gian và công sức để nấu nướng một cách thủ công như trước đây, chiếc nồi cơm điện này sẽ giảm bớt gánh nặng cho chị em nội trợ. Tuy nhiên, nhiều bạn thắc mắc và đặt ra câu hỏi: Liệu sử dụng em này có tiêu hao điện năng nhiều không? Câu trả lời là không nhé! Em này hoạt động theo nguyên tắc nhiệt được tỏa ra đều từ mọi hướng, công suất cao, cơm được làm chín đều. Vừa tiết kiệm điện mà cơm lại ngon, không bị sống hay bị nhão.

Với dung tích 0.7L đủ cung cấp bữa ăn cho gia đình nhỏ, không chiếm quá nhiều diện tích trong không gian bếp của gia đình bạn. Thiết kế mâm nhiệt lớn, phần thân nồi được làm từ chất liệu cao cấp có tác dụng giữ nhiệt, như vậy bạn cũng không cần phải hâm nóng thức ăn.

Lòng nồi được phủ bởi một lớp chống dính, vì vậy sẽ ngăn chặn được vấn đề bị gỉ sét và dính vào thực phẩm, điều này giúp bảo vệ sức khỏe của bạn, đồmg thời cũng tiện lợi trong quá trình vệ sinh nồi.

Tefal RK224168 1.jpg

Thông số kĩ thuật:
  • Model: RK224168
  • Dung tích: 0.7 Lít
  • Kích thước nồi: 25 x 20 x 20cm
  • Kích thước hộp:30 x 30 x 30cm
  • Công suất: 300W
  • Điện áp: 220V ~ 50Hz
  • Chất liệu lòng nồi: hợp kim gang
  • Độ dày lòng nồi: 2mm
  • Chống dính: có
  • Chất liệu thân nồi: nhựa cao cấp
  • Đa chức năng: nấu cơm, nấu cháo, hấp
  • Phụ kiện đi kèm: Xửng hấp. Cốc đong, môi xúc.

Ưu điểm:
  • Thiết kế đơn giản nhưng không kém phần tinh tế và sang trọng, làm nổi bật hơn không gian bếp.
  • Lỗ thoát hơi nước giúp hơi nước ra ngoài trong quá trình nấu giúp cơm ngon hơn.
  • Có chế độ cảm biến nhiệt cơ học, tự động ngắt điện khi cơm được nấu chín và chuyển sang chế độ giữ nóng.
  • Thao tác đơn giản với một nút nấu, đảm bảo an toàn trong quá trình sử dụng.
  • Cấu tạo từ 4 lớp hợp kim dày dặn, giữ nhiệt tốt.

Với những thông tin trên chắc có lẽ bạn đã hiểu hơn về tính năng và tiện ích mà chiếc nồi cơm điện Tefal RK224168 này rồi đem lại rồi nhỉ? Còn gì tuyệt vời hơn nếu như bạn được ngồi bên gia đình và thưởng thức bữa cơm nóng hổi phải không? Chiếc nồi này sẽ là chìa khóa giúp bạn nấu nướng đơn giản hơn đấy!

So sánh mức giá nồi cơm điện Tefal RK224168 ở Tiki, Lazada, Shopee.

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều địa chỉ bán chiếc nồi này. Hãy cùng mình so sánh mức giá để tìm ra địa chỉ mua hàng tốt nhất nhé! Theo như mình tìm hiểu thì Tiki, Lazada, Shopee là một trong những địa chỉ bán hàng tin cậy mà người tiêu dùng rất ưa chuộng trong thời gian gần đây. Vì vậy, mình sẽ tìm hiểu cụ thể mức giá cũng như ưu đãi khi mua hàng ở từng sàn xem như thế nào nhé!

Giá của chiếc nồi cơm điện Tefal RK224168 trên Lazada và ưu đãi:

Một chiếc nồi cơm điện Tefal RK224168 được bán với giá là 7xx.000 đồng. Tuy nhiên, bạn có thể mua hàng với mức giá rẻ hơn nhiều nhờ vào các voucher khuyến mãi như:

• Giảm 20k tiền phí vận chuyển dành cho đơn hàng từ 49k trở lên.
  • Giảm 40k tiền phí vận chuyển cho đơn hàng từ 300k trở lên.
  • Giảm ngay 15k cho đơn hàng từ 30k trở lên khi thanh toán bằng Zalopay tại trang thanh toán.

Giá của chiếc nồi cơm điện Tefal RK224168 trên Tiki và ưu đãi:

Mức giá của chiếc nồi cơm điện này đã được niêm yết nên mình thấy không có sự chênh lệch đáng kể, chỉ khác nhau ở các chương trình giảm giá được tung ra hàng ngày. Hãy xem Tiki có những voucher nào nhé:

• Mã giảm 100k dành cho đơn hàng có giá trị từ 700k trở lên.
  • Hoàn tiền 15% tối đa 600k một tháng khi thanh toán bằng thẻ Tikicard.
  • Giảm 50k tiền phí vận chuyển, số lượng có hạn.

Tefal RK224168 2.jpg

Giá của chiếc nồi cơm điện Tefal RK224168 trên Shopee và ưu đãi:

Shopee có mức giá tốt nhất khi mua chiếc nồi cơm điện này, chỉ với 6xx.000 đồng, bạn đã có thể sở hữu nó cùng với vô số chương trình ưu đãi:

• Mã giảm 10% tối đa 20k khi thanh toán bằng airpay.
  • Mã giảm 5% tối đa 100k khi thanh toán bằng airpay.
  • Mã giảm 10k dành cho đơn hàng từ 50k trở lên khi thanh toán bằng airpay.

Bằng cách áp dụng những voucher giảm giá này, bạn sẽ tiết kiệm được một khoảng chi phí tầm vài chục đến 100k đấy! Để tiết kiệm thời gian mà vẫn sưu tầm được đầy đủ các voucher giảm giá thì bạn hãy truy cập Magiamgia nhé! Ở đây sẽ là nơi tổng hợp những chương trình giảm giá tốt nhất, những siêu ưu đãi mới nhất dành cho bạn.

Với những thông tin mà mình chia sẻ trên đây, hi vọng bạn sẽ tìm được một chiếc nồi cơm điện để đồng hành cùng bạn trong công việc nấu nướng hàng ngày.

Chúc bạn mua sắm vui vẻ!