Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 77 của 77
    Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Các bác phó nháy của cả 2 CLB up ảnh lên thớt ảnh này giúp em nhé. Thớt ảnh này link trực tiếp đến sự kiện bên thớt tổng hợp hoạt động trong box Phòng truyền thống.

Các bác khác vào xem ở phòng truyền thống nhé (đi vào cửa chính chứ đừng nhảy cửa sổ như mấy bác phó nháy nhé).
    Xem ảnh hôm qua ở chỗ nào bác nhể? Bác chỉ giúp em

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Các bác phó nháy của cả 2 CLB up ảnh lên thớt ảnh này giúp em nhé. Thớt ảnh này link trực tiếp đến sự kiện bên thớt tổng hợp hoạt động trong box Phòng truyền thống.

Các bác khác vào xem ở phòng truyền thống nhé (đi vào cửa chính chứ đừng nhảy cửa sổ như mấy bác phó nháy nhé).

Trích dẫn Gửi bởi MaKha
    Chào cả nhà. Cả nhà đấu giải về vui chứ ạ. Lên điểm danh nào.
    Chào em đã đến với diễn đàn Viettennis.

Hôm nay chị nào chị nấy vui như Tết cả hiệp 1 lẫn hiệp 2 lan sang hiệp 3. Lần nào gặp gỡ xứ Nghệ cũng ấn tượng cả.

Mong rằng 2 CLB sẽ có một buổi cùng nhau đi giã ngoại và kết hợp đánh giải tennis lần nữa .

Show ảnh và clip lên xem nào, chị thấy em tác nghiệp cũng khá nhiều đấy nhé

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    ở chỗ này ấy ạ hoặc bác xem luôn ở trang 6

Chào cả nhà,

Jacky đây ah!

Đợt trước em có spam cái giải OPEN bên này nhưng chưa biết là CLB mình sinh hoạt ở đây!

Các chị bỏ vntennis đi nên Xứ Nghệ bên đó bơ vơ một mình buồn quá!

Dù CLB chúng ta sinh hoạt ở hai nơi nhưng em vẫn tin rằng tình cảm của hai CLB vẫn không thay đổi. Mong rằng các chị vẫn luôn nhớ đến từng thành viên của Xứ Nghệ.

Giải OPEN em không được ở trong ban tổ chức nhưng cũng chứng kiến sự nhiệt tình cúa các thành viên nữ. Các chị đã em xinh đẹp đã làm nên nhiều điều kỳ diệu mà từ trước đến nay các diễn đàn tennis chưa ai làm được như vậy.

Kết thân chưa được 1 năm nhưng chúng ta đã tổ chức được hai sự kiện giao lưu thành công. Hy vọng trong thời gian tới chúng ta sẽ tiếp tục có nhiều niềm vui hơn nữa giữa hai CLB.

Cảm ơn các chị, em và chúc cả nhà ta một ngày làm việc vui hiệu quả

--

Vô cùng cám ợn các anh em bên CLB xứ Nghệ và đặc biệt là Jacky, mình thật tiếc vì cả hai lần giao lưu giữa 2 CLB đều không được tham gia trọn vẹn. Tuy nhiên mình đã cảm nhận được không khí ấm áp, sự nhiệt tình, chu đáo của các bác bên đó. Mong rằng sắp tới, hai bên sẽ có nhiều dịp để gặp nhau hơn.

@: bác Thanhnam: cảm ơn bác rất nhiều vì đã è lưng cõng em, chỉ tiếc là hôm sau không được đi tiếp cùng bác - nhưng có thể đó lại là cơ hội để bác Autmn & bác mới đến bục vinh quang đó.

Chiến sỹ thầm lặng!