Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 77

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Cám ơn bác Like.ten đã up ảnh kịp thời ạ. Nhưng sao em không mở hết được bác ơi
    Chắc là máy của mọi người load chậm thôi, em mở ra là thấy ngay hết cả mà

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Cám ơn bác Like.ten đã up ảnh kịp thời ạ. Nhưng sao em không mở hết được bác ơi
    Chắc là máy của mọi người load chậm thôi, em mở ra là thấy ngay hết cả mà

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Chúc mừng giải giao lưu giữa 2 câu lạc bộ thành công tốt đẹp. Em không đánh nhưng vẫn thấy vui vì tăng nào cũng có mặt hết Chúc mừng đôi bác chủ tịch vô địch, đôi chị wilddaisy á quân và chị Head được giải 3. Giải lần này mọi người đánh vui quá, lần tới em quyết tâm không chỉ đứng nhìn mọi ng đánh đâu :P

Kết quả cuối cùng:

Đôi vô địch: Thành Nam + Autumn

Á quân: Phong Tân + Wilddaisy

Giải 3: Traitaydocday + Head

Giải khuyến khích: Các đôi còn lại
    Cảm ơn em Minimum rất nhiều, một người thầm lặng support cho giải đấu từ đầu đến phút cuối.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Bác ơi, bác có lòng thì tụi em cũng có dạ. Mong đến thứ 7 quá. Em mà được nhận cúp như bác chắc mất ngủ hàng tháng trời, lập ngay phòng truyền thống ( để trưng bày cúp ).
    Em không những mất ngủ mà còn ôm Cúp ngủ đấy các Bác ợ. Nhưng quả thật là em hơi xí hổ tí ti vì em nhẹ cân nên không phải mang vác nặng, lại còn được cõng nên mới vào được đến Chung kết. Cám ơn các Bác cao thủ đã vất vả gánh hàng quá khổ quá tải cho cả CLB mà chẳng được nhận Cúp nào. Nhưng quả thật các Bác đã là những chiếc Cup sáng láng rùi, chẳng cần đắp thêm cúp nào nữa.

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Chúc mừng giải giao lưu giữa 2 câu lạc bộ thành công tốt đẹp. Em không đánh nhưng vẫn thấy vui vì tăng nào cũng có mặt hết Chúc mừng đôi bác chủ tịch vô địch, đôi chị wilddaisy á quân và chị Head được giải 3. Giải lần này mọi người đánh vui quá, lần tới em quyết tâm không chỉ đứng nhìn mọi ng đánh đâu :P

Kết quả cuối cùng:

Đôi vô địch: Thành Nam + Autumn

Á quân: Phong Tân + Wilddaisy

Giải 3: Traitaydocday + Head

Giải khuyến khích: Các đôi còn lại
    Cảm ơn em Minimum rất nhiều, một người thầm lặng support cho giải đấu từ đầu đến phút cuối.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Bác ơi, bác có lòng thì tụi em cũng có dạ. Mong đến thứ 7 quá. Em mà được nhận cúp như bác chắc mất ngủ hàng tháng trời, lập ngay phòng truyền thống ( để trưng bày cúp ).
    Em không những mất ngủ mà còn ôm Cúp ngủ đấy các Bác ợ. Nhưng quả thật là em hơi xí hổ tí ti vì em nhẹ cân nên không phải mang vác nặng, lại còn được cõng nên mới vào được đến Chung kết. Cám ơn các Bác cao thủ đã vất vả gánh hàng quá khổ quá tải cho cả CLB mà chẳng được nhận Cúp nào. Nhưng quả thật các Bác đã là những chiếc Cup sáng láng rùi, chẳng cần đắp thêm cúp nào nữa.

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy

Hôm qua bị chém hội đồng nay vẫn tiếp tục mời cafe hở Ngọc Bẹt.

May hôm qua "anh" phải đi đón con nên chú mới thoát.

Lần sau có dịp quyết không tha

Hôm qua bị chém hội đồng nay vẫn tiếp tục mời cafe hở Ngọc Bẹt.

May hôm qua "anh" phải đi đón con nên chú mới thoát.

Lần sau có dịp quyết không tha

Một giải giao lưu nghiêm túc và cống hiến đã khép lại với sự tham gia nhiệt tình từ thành viên của cả hai CLB. Xin cảm ơn chị em Lavender và anh em CLB Xứ nghệ đã giúp cho giải thành công!

Kết thúc có hậu của đôi đoạt giải nhất cũng thật là đặc biệt cho anh Nam, người nhận "trách nhiệm" cao nhất của CLB XN.

Tuy nhiên, việc thắng thua qua những giải này không phải là điều quan trọng nhất, mà là bản lĩnh trận mạc, tâm lý của các thành viên Lavender chắc chắn là dày dạn thêm. Không chỉ tốt cho tennis mà còn tốt cho cuộc sống nữa!

hức, hức! Chiều nay về em lại phải ngồi chườm cái chân cho giảm đau đây bác Alias ạ. . (Vào trận quên mất lại chạy cố )

Cũng vì bác Hươngpham bận đột xuất phải nghỉ mà em bị điền vào chỗ trống cho đẹp đội hình chứ BS đã cho phép ra sân đâu

May quá mà có partner trẻ khỏe nên mới cõng được mềnh đi đến đích. He, he. Dù sao cũng phải cảm ơn vì bac huongpham nghỉ mà em có cơ hội lĩnh cup