Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 77

Cám ơn bác Like.ten đã up ảnh kịp thời ạ. Nhưng sao em không mở hết được bác ơi

Cụ Like.ten bốn ảnh đầu làm sao cứ báo lỗi con không xem đc ah. Cụ giúp con với...

Cảm ơn Bác Like.teen à quên Like.ten đã cống hiến hết mình đem lại những bức ảnh thật lung linh.

Hôm qua, em được biết thêm một tài năng vô cùng tuyệt vời nữa của Bác là hát nhạc "chế" có nội dung "nhậy cảm" vố cùng "truyền cảm" làm cho ai ai cũng xúc cảm ( he!he! ý em là xúc động cảm ơn).

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy
    Em vô cùng cảm ơn BTC đã nhiệt tình tổ chức Giải giao lưu hoành tráng và chúc mừng giải đã thành công tốt đẹp.

Hôm nay, em cầm cúp giải nhì mà lòng đầy vui mừng và vô cùng xúc động vì đã được các Bác dành đường, nhường lối cho iem đi đến trận chung kết. Một lần nữa xin đa tạ tấm lòng cao cả của tất các Bác hai CLB Xứ nghệ và Lavender.

Em xin được thể hiện thành tâm của mỉnh bằng một bữa liên hoan hoa quả, bánh ngọt tại sân tối thứ 7 tuần này các Bác nhé! Hy vọng tất cả các Bác có mặt chung vui trong ngôi nhà ấm áp Lavender.
    Bác ơi, bác có lòng thì tụi em cũng có dạ. Mong đến thứ 7 quá. Em mà được nhận cúp như bác chắc mất ngủ hàng tháng trời, lập ngay phòng truyền thống ( để trưng bày cúp ).

Túm lại là những ai có giải ạ? Em chỉ thấy các bác lên khen nhau thôi

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Túm lại là những ai có giải ạ? Em chỉ thấy các bác lên khen nhau thôi
    Nghe hơi thì là bác Autumn (thay HươngPhạm) + Thành Nam giành ngôi VDD còn Jacky + Wilddaisy là Á quân thì phải

Bác Hưng có số của HiệpC7 không???

hơ hơ, thế túm lại đôi bác Chủ tịch vô địch ah? mà bác Chủ tịch lại còn đang đau tay nhé. Chúc mừng bác chủ tịch.

Chúc mừng giải giao lưu giữa 2 câu lạc bộ thành công tốt đẹp. Em không đánh nhưng vẫn thấy vui vì tăng nào cũng có mặt hết Chúc mừng đôi bác chủ tịch vô địch, đôi chị wilddaisy á quân và chị Head được giải 3. Giải lần này mọi người đánh vui quá, lần tới em quyết tâm không chỉ đứng nhìn mọi ng đánh đâu :P

Kết quả cuối cùng:

Đôi vô địch: Thành Nam + Autumn

Á quân: Phong Tân + Wilddaisy

Giải 3: Traitaydocday + Head

Giải khuyến khích: Các đôi còn lại

Bà Kia đi đi chứ.. Tôi đang dài cổ đợi mà còn post bài hả Minimun... đói chít ng rồi

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    hơ hơ, thế túm lại đôi bác Chủ tịch vô địch ah? mà bác Chủ tịch lại còn đang đau tay nhé. Chúc mừng bác chủ tịch.
    em đang đau chưn, sao bác lại chuyển lên tay thế ?