Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 77

Thế là mình bị rơi vào bảng tử thần rồi. Không biết chị em có nương tay với "khứa" không đây

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Đề nghị các bác trong BTC và các bác tình nguyện viên đến sớm (5.30pm) để làm các công tác chuẩn bị nhá, vd treo bandroll... Các bác VĐV đề nghị đến trước 6pm. Sau đây là thứ tự các trận để các bác chủ động sắp xếp thời gian.

Nếu bác nào vì lí do nào đó không đến sớm được thì để nghị thông báo để BTC điều chỉnh lích nhá
    Bác ơi mai em phải đi đón con có thể đến sát giờ một chút. Nhưng em xem lịch rồi, em đấu tận trận 5 nên không ảnh hưởng nhưng chỉ ngại là không đóng góp công sức chuẩn bị sân bãi cùng các bác được. Em trăm sự nhờ các bác nhé. Thanks các bác nhìu

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Nếu bác nào vì lí do nào đó không đến sớm được thì để nghị thông báo để BTC điều chỉnh lích nhá
    em xin bá cáo là chiều mai em có hẹn với partner giải hnk từ 5pm nên không giúp các bác được ạ. em xin đến sau để cổ vũ.

BTC cho đôi iem đánh muộn hơn được không. Iem muốn không gây ấn tượng với bậc phụ huynh là quá ham chơi, đi sớm về muộn, lấy điểm để 2 tuần sau tham gia tiếp giải 8-3 chứ. Mong các bác đèn giời soi xét ah

Khoảng hơn 6h em mới ra được ạ vì phải đón con đi học về, trăm sự nhờ các bác hậu cần giúp. Bác syen cũng gửi con học cùng chỗ iem nên cũng vậy ạ hichic, các bác thông cảm nhá

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Theo đề nghị của một số bác, bác thì vì lý do công việc, bác thì đang tích điểm với bố mẹ chồng... em xếp lại lịch như sau nhé. Các bác có trận chuyển lên sớm chú ý hộ em, đến đúng giờ, gọi đến tên 10 phút không thấy là bác chủ tịch phạt đấy nhá.

Trận 1: Phong Tan/Wilddaisy vs Mr.Tuan/Blackcat

Trận 2: Fairplay/VietAnh vs Thanh Nam/Hương Pham

Trận 3: Cưòngviwase/Rosebud vs Syen/Hana
    Trận 4:Alias HHLam/Autumn River vs Trường/Alias

Trận 5: Chippy/Sanka vs Lamhn/Ngocha

Trận 6: Dazz/Makka vs Vũ Sơn/Oliverhand

Trận 7: Jacky/Violet vs Arsenal007/Ha Princess

Trận 8: Mr.Bin/So2smile vs Traitaydocday/Head

Trận 9: Thắng trận 1 vs Thắng trận 5

Trận 10: Thua trận 1 vs Thua trận 5

....
    Chị Cat đánh trận đầu tiên à? Mang gì măm măm ra sân thì e sẽ ra sớm cổ vũ nhé

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Chị Cat đánh trận đầu tiên à? Mang gì măm măm ra sân thì e sẽ ra sớm cổ vũ nhé
    Không mang gì thì em cứ Cat mà làm thịt. Tiểu hổ vưỡn là đặc sản mà

Có bác nào biết pat-nơ của em thế nào ko? Bật mí cho em vớiiii!

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Đề nghị các bác trong BTC và các bác tình nguyện viên đến sớm (5.30pm) để làm các công tác chuẩn bị nhá, vd treo bandroll... Các bác VĐV đề nghị đến trước 6pm. Sau đây là thứ tự các trận để các bác chủ động sắp xếp thời gian.

Trận 1: Chippy/Sanka vs Lamhn/Ngocha

Trận 2: HHLam/Autumn River vs Trường/Alias

Trận 3: Cưòngviwase/Rosebud vs Syen/Hana

Trận 4: Phong Tan/Wilddaisy vs Mr.Tuan/Blackcat

Trận 5: Fairplay/VietAnh vs Thanh Nam/Hương Pham

Trận 6: Dazz/Makka vs Vũ Sơn/Oliverhand

Trận 7: Jacky/Violet vs Arsenal007/Ha Princess

Trận 8: Mr.Bin/So2smile vs Traitaydocday/Head

Trận 9: Thắng trận 1 vs Thắng trận 5

Trận 10: Thua trận 1 vs Thua trận 5

....

@Dazz: Chiều nay em phải đến cơ quan, sợ sẽ đến muộn. Bác xếp cho em đánh trân muộn hơn nhé. Cảm ơn bác
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    hihi, trừ Natsu không tham gia. 3 chị em mình trong đội tham gia Fed Cup lại bị nhốt vào một bảng . Haiizzz
    Thế chứ nị! Thôi thì phải chơi cống hiến chứ bác nhỉ? "Huynh đệ tương tàn" rùi

[QUOTE=Alias;15448]@Dazz: Chiều nay em phải đến cơ quan, sợ sẽ đến muộn. Bác xếp cho em đánh trân muộn hơn nhé. Cảm ơn bác
    --- Bài viết bổ sung ---

Thế chứ nị! Thôi thì phải chơi cống hiến chứ bác nhỉ? "Huynh đệ tương tàn" rùi [/QUOTE

Thôi, đời em gặp huynh đệ thế này thì tàn rùi. Đề nghị bác Dazz và bác Alias trước khi ra đòn không được kêu : hự ưuuuu. Iem thần hồn nát thần tính là đi luôn không trở lại đấy ạ. Nương tay cho em các Tỷ tỷ nhé. Đa tạ, đa tạ