Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17

Trích dẫn Gửi bởi 2Bim
    Đồng ý với Ý Kiến bác Gà,thực tình mà nói 42 đôi trình 6.0. Hơi hiếm,chắc chắn 1 điều rằng sẽ có nhiều đôi vọt xà,diễn đàn nào cũng vậy ,bất kể sịnh hoạt CLB nào đều biết trình ae ra sao.Mong rằng bác Jacky và BCH test trình đúng người đúng tội ah
    Làm gì à căng thẳng thế hả bác 2bim? Hiện nay với sự nỗ lực của Bác chủ tịch Jacky và BCN nên đã có thừa đôi đăng ký và trình thì em nghĩ vào giải mới biết. Cũng xêm xêm thôi!

Cảm ơn các anh chị,

Báo cáo các anh chị hiện nay nhân sự cho giải đã đủ, số người đóng phí tham giải đã vượt trên 42 đôi.

Đây là lần đầu tiên CLB Xứ Nghệ tổ chức giải này và có lẽ cũng lần đầu tiên trong lịch sử tennis có giải tennnis Xứ Nghệ mở rộng tại Thủ đô Hà Nội.

Do vậy, CLB Xứ Nghệ rất mong các anh chị em diễn đàn viettenis ủng hộ.

Đặc biệt, CLB cũng trân trọng kính mời Các chị em xinh đẹp CLB nữ Lavender sẽ tham dự và cổ vũ động viên anh em thi đấu vào ngày 18/3 tới.

Sự có mặt của các chị em nhà ta không chỉ làm cho giải thành công, tình cảm của hai CLB ngày càng gắn bó mà còn làm cho các vận động viên thi đấu hết mình trên tinh thần fair play, hữu nghị và đoàn kết

Cảm ơn các chị, các bạn!

Cảm ơn các anh chị,

Báo cáo các anh chị hiện nay nhân sự cho giải đã đủ, số người đóng phí tham giải đã vượt trên 42 đôi.

Đây là lần đầu tiên CLB Xứ Nghệ tổ chức giải này và có lẽ cũng lần đầu tiên trong lịch sử tennis có giải tennnis Xứ Nghệ mở rộng tại Thủ đô Hà Nội.

Do vậy, CLB Xứ Nghệ rất mong các anh chị em diễn đàn viettenis ủng hộ.

Đặc biệt, CLB cũng trân trọng kính mời Các chị em xinh đẹp CLB nữ Lavender sẽ tham dự và cổ vũ động viên anh em thi đấu vào ngày 18/3 tới.

Sự có mặt của các chị em nhà ta không chỉ làm cho giải thành công, tình cảm của hai CLB ngày càng gắn bó mà còn làm cho các vận động viên thi đấu hết mình trên tinh thần fair play, hữu nghị và đoàn kết

Cảm ơn các chị, các bạn!

Co tài trợ hội trường hội miền Nam vé máy bay đi tham gia giải ko anh Năng hehe !!!!!!

Mọi người vẫn khỏe chứ anh

Co tài trợ hội trường hội miền Nam vé máy bay đi tham gia giải ko anh Năng hehe !!!!!!

.:: Bronze Member ::.
    Trích dẫn Gửi bởi Moonversion

Cảm ơn em Trung- Hội trưởng Xứ Nghệ miền Nam

Mọi người khỏe cả em ah,

EM ra sao rồi? Lâu ko thấy em ra thăm mọi người.

Do kinh phí hạn hẹp nên CLB chỉ tài trợ ăn ở ngủ nghỉ thôi. Vé máy bay thì em cố gắng xin ba tài trợ nhé

Mong là gặp em sớm

Trích dẫn Gửi bởi Jacky
    Cảm ơn em Trung- Hội trưởng Xứ Nghệ miền Nam

Mọi người khỏe cả em ah,

EM ra sao rồi? Lâu ko thấy em ra thăm mọi người.

Do kinh phí hạn hẹp nên CLB chỉ tài trợ ăn ở ngủ nghỉ thôi. Vé máy bay thì em cố gắng xin ba tài trợ nhé

Mong là gặp em sớm
    Lau ngay ko gap ma thay tinh cam a e que minh dat dao the la e vui lam roi, em sap vao lam kiem toan nha nuoc nen chac con khoi dip ra do giao luu voi a e minh ( hen hen trung ngay giai thi chac cung kiem dc cai cup danh du hehe )