Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 72

Chủ đề: Dunlop club

hehe. e vừa định làm thì a làm trc rồi hả. mở hàng đầu tiên cho a nhé.

Tiếp theo là cây của e vùa kết hôn xong Biomimetic 500. cây này hơi nhẹ chỉ khoảng 277g và 1HH nên e fai dày công mod vợt và sau khi mày mò thi jo em nó khá ổn với 290g và 1/2 HH . Về cây này e thix nhất là mặt vợt của nó tuy 100 nhưng khá thon nên nhìn vợt gọn và đánh êm hơn những dòng vợt trc đây. Rất đáng để các bác nào cần 1 cảm giác mới lạ đấy nhé. Cứ thử xem nào. hehe

Hình của e nó đây:
    <a rel="nofollow" href="http://www.uphinh.vn/image/stream/597987.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'www.uphinh.vn', '/image/stream/597987.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

bác núi dâu rồi. tham gia cho sôm tụ di chứ

Thế cho em hỏi tý các bác mê DUnlop

Nhìn chung là 5 năm nay không cầm đến cây này. Mới đem ra xài thử thì thấy trình mình bay ghê quá ! tay đau sức yếu thôi cây này nhẹ hều chơi chắc cũng vui vui, hình như có 255gr thì phải hehhehe

Đang kiếm thêm 1 cây backup nên ai chán kêu em
    Bác nào biết cây tương đương đời mới báo em giùm 1 cái, đội ơn đội ơn

Dunlop club

Hi các bác,

Tiếp nối những bài thảo luận sôi nổi về vợt Dunlop, em mở lại topic này, dành cho những bác yêu thích nhãn hiệu này.

Mở đầu, em xin tự giới thiệu về cây vợt của mình. Dunlop Aerogel 4d 300, thông số: http://www.tennis-warehouse.com/descpage-D4D3T.html

Có một vài phàn nàn về trọng lượng vợt, chỉ có 309gr, làm cho vợt dễ bị rung, và gây khó chịu cho tay. Do vậy, mình đã tăng trọng lượng vợt bằng cách quấn nhiều lớp cán vợt, trọng lượng cán tăng lên, mà không làm tăng swingweight. Khi tăng lên đến 330gr, mình thấy vợt đánh khá êm, đầm và bớt rung.

Anh em nào có kinh nghiệm thì xin mời chia sẻ nhé.

Trích dẫn Gửi bởi khoavan
    Bác DL PHONUI có hàng không gọi mình nhé
    em nghĩ anh nên gọi ổng, từ ngày thua em ... spam là ông xin rút khỏi diễn đàn rồi, cần số thi pm em

Trích dẫn Gửi bởi baooai911
    dunlop_phonui, ông này vợt đập mũi hiệu dunlop ảnh cũng có mà anh lo gì cây anh cần
    Bác DL PHONUI có hàng không gọi mình nhé

Mình cũng muốn thử DL khoảng 285gr.Bác nào có để lại cho mình nhé.

KHOA VAN 090 220 3388

Trích dẫn Gửi bởi Rafa Nguyen
    hehe. e vừa định làm thì a làm trc rồi hả. mở hàng đầu tiên cho a nhé.

Tiếp theo là cây của e vùa kết hôn xong Biomimetic 500. cây này hơi nhẹ chỉ khoảng 277g và 1HH nên e fai dày công mod vợt và sau khi mày mò thi jo em nó khá ổn với 290g và 1/2 HH . Về cây này e thix nhất là mặt vợt của nó tuy 100 nhưng khá thon nên nhìn vợt gọn và đánh êm hơn những dòng vợt trc đây. Rất đáng để các bác nào cần 1 cảm giác mới lạ đấy nhé. Cứ thử xem nào. hehe
    Để bữa nào anh mượn đánh lại nhé. Anh nghĩ em đánh cây của anh cũng êm lắm, bớt rung rồi.

KHOA VAN 090 220 3388
    dunlop_phonui, ông này vợt đập mũi hiệu dunlop ảnh cũng có mà anh lo gì cây anh cần

KHOA VAN 090 220 3388
    Bác nên mua 4D 300 hoặc Biomimetic 300, trọng lượng không dây là 290. Bác nên tham khảo trên vntennis.net, có nhiều người bán lắm.