Túi cho người chơi cá tính

Những bác chơi máy ảnh sẽ hiểu cảm giác quê thế nào khi dùng túi của canon, Nikon cho máy ảnh của mình. May ra chỉ có mấy bác chụp ảnh hồ gươm dùng túi đó thôi.

Trong tenis cũng vậy, mình ko kiếm tiền từ tenis mà chơi tenis nên phải biết tạo phong cách. Sao phải dùng những cái túi của hãng vợt lòe loẹt phô trương vậy

Thỏa mãn nhu cầu cho anh em chơi tenis có một cái túi thời trang, hàng hiệu The Northface không đụng hàng.

Đeo túi đi đánh tenis mà vẫn sang trọng như đi chơi, đi làm, rất thời trang và phong cách.

Không bị soi hay để ý, kiểu như "lại đi đánh bóng đấy à" đánh bóng xong cầm túi theo đi gặp đối tác vẫn ok ko bị hỏi là "chắc đi đánh bóng về à".

Sáng đi làm cầm túi theo vẫn lịch sự như túi đi làm, chiều về đánh bóng ko ai để ý.

Thậm chí nói với vợ đi tenis mà cầm túi vào quán cfe với gái vẫn ok

Túi phù hợp cho những chuyến công tác dulich ... vừa đựng hành lý vừa có vợt giao lưu khi cần

Cầm túi ra sân bay hay đi bất cứ đâu trong túi vẫn có đủ giày và vợt mà ko bị thiên hạ nhìn như người ngoài hành tinh như khoác cái túi hay balo đựng vợt hay dùng

Hãy quên mấy cái túi wilson, head, babolat ... đi khi dùng túi này

Miếng bọc đầu vợt có móc đeo, chia 3 ngăn để bọc 1-3 vợt

Túi đựng được 2 vợt và đồ thoải mái, có ngăn đựng laptop, đồ ướt riêng

Ngăn đưng giày bên hông riêng. Đựng đc 1 đôi giay và 1 đôi dép

Quai đeo phụ kiện móc khóa xin chắc chắn.

mép túi có hệ thống khung thép không rỉ rất mảnh và khéo ở bên trong tạo dáng cứng cáp

Bảo hành 3 năm luôn.

Giá 1.4tr.

Xem hàng ở hồ đền lừ, Hoàng Mai, HN.

Ship toàn quốc cho cụ nào có nhu cầu

0973897663

View more random threads: