Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418
    Một điểm cộng thêm cho dây này nữa là độ giữ lực căng của nó khá tốt, sau khoảng hơn 1 tháng đan thì dây không bị mất nhiều độ dàn hồi, nói chung dây thích hợp cho cả người già và thanh niên, không thích hợp cho phụ nữ có thai và đang cho con bú
    caotrung đã kiểm tra độ bền chưa, dây này nếu bền một chút là ok lắm.

Caotrung đan ở đâu mà 170 lận, ghé tiệm Quang đường Nguyễn Trọng Tuyển chỉ 155 thôi.

Trích dẫn Gửi bởi nam-beo

Caotrung đan ở đâu mà 170 lận, ghé tiệm Quang đường Nguyễn Trọng Tuyển chỉ 155 thôi.
    Mình đan dây này trước giải toàn quốc của diễn đàn khoảng 1 tuần , cho tới này chắc hơn 7 tuần rồi mà chưa sao, có thể trong thời gian này mình ít đánh như độ bền như vậy là chấp nhận được !

Bữa mình đan bên tiệm Minh Sport ở Phan Văn Trị là 170k, vậy để bữa nào ra tiệm Quang đan cho rẻ , mà tiệm đó số mấy Nguyễn Trọng Tuyển vậy bác nam-beo ơi

Trích dẫn Gửi bởi nam-beo

Mình đan dây này trước giải toàn quốc của diễn đàn khoảng 1 tuần , cho tới này chắc hơn 7 tuần rồi mà chưa sao, có thể trong thời gian này mình ít đánh như độ bền như vậy là chấp nhận được !

Bữa mình đan bên tiệm Minh Sport ở Phan Văn Trị là 170k, vậy để bữa nào ra tiệm Quang đan cho rẻ , mà tiệm đó số mấy Nguyễn Trọng Tuyển vậy bác nam-beo ơi

Trích dẫn Gửi bởi caotrung0418

không nhớ rõ số mấy nhưng cách tiệm Longsport mấy căn Cao trung ơi.

à, số 360 Nguyễn T.Tuyển nhé Caotrung.

Trích dẫn Gửi bởi kangkuru
    Hehe dây ngon, mà e đan 150k ne kk
    Wow 150k ! bữa trước mình đan ở Minh Sport 170k . bác đan ở đâu được giá này vậy cho mình xin địa chỉ nhé , mới bị đức dây . thanks

Trích dẫn Gửi bởi buihai
    Dây này ở Hà Nội không có chỗ để căng Các bác có biết chỗ nào căng ko ?
    Mình căng dây đó nè bạn, bạn ở đâu?

2 website nữa cung cấp dịch vụ <acronym title="Search Engine Optimization">seo</acronym> top 1 trong top 3 là: dichvuseo.tv và dichvuseowebsite.biz cả 2 chủ website này đều có nhiều tai tiếng trong cộng đồng <acronym title="Search Engine Optimization">SEO</acronym> cái này thì khi search hoặc hỏi những người làm <acronym title="Search Engine Optimization">SEO</acronym> đều biết. Hơn nữa cả 2 vị chủ nhân này đều mới lên top trong vài tháng trở lại đây và quan trọng cả 2 đều nói là không cung cấp dịch vụ <acronym title="Search Engine Optimization">SEO</acronym>. Họ làm lên TOP từ khóa dich vu <acronym title="Search Engine Optimization">seo</acronym> có lẽ vì mục đích khác như: đào tạo, hoặc để làm thương hiệu cá nhân,… như vậy thật khó để đánh giá họ là đơn vị cung cấp dịch vụ <acronym title="Search Engine Optimization">seo</acronym> uy tín được.

Xin hỏi a Caotrung dây này phối với ashaway có được không a?

Chúc mọi người 1 tuần làm việc vui vẻ, lên cho ai cần thông tin