Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17

Trích dẫn Gửi bởi thanh bình
    Em chào cả nhà!

Có anh chị nào am hiểu rõ về giày giúp em một chút thắc mắc này với!

Em nhìn mấy mẫu giày tranning và running thì thấy kiểu dáng thiết kế đẹp hơn giày tennis nên thích lắm nhưng biết là không dùng chung được rồi ạ!

Nhưng vẫn thắc mắc giày tennis để đánh tennis , giày running để chạy, vậy giày trainning thì sao ạ? em thấy mấy em ở showroom bảo là trainning với running giống nhau là dùng cho các môn ngoài tennis đúng ko ạ?

Ai biết chỉ giúp em với! Thanksss!
    trên mạng đó bác

Trích dẫn Gửi bởi thanh bình
    Em chào cả nhà!

Có anh chị nào am hiểu rõ về giày giúp em một chút thắc mắc này với!

Em nhìn mấy mẫu giày tranning và running thì thấy kiểu dáng thiết kế đẹp hơn giày tennis nên thích lắm nhưng biết là không dùng chung được rồi ạ!

Nhưng vẫn thắc mắc giày tennis để đánh tennis , giày running để chạy, vậy giày trainning thì sao ạ? em thấy mấy em ở showroom bảo là trainning với running giống nhau là dùng cho các môn ngoài tennis đúng ko ạ?

Ai biết chỉ giúp em với! Thanksss!
    trên mạng đó bác

vậy nike zoom dành cho việc nào trong 3 thể loại trên, mình thấy đa số anh em tennis thường chọn nike zoom, nhưng nó lại không dành cho tennis thì phải?/

vậy nike zoom dành cho việc nào trong 3 thể loại trên, mình thấy đa số anh em tennis thường chọn nike zoom, nhưng nó lại không dành cho tennis thì phải?/

có ai rành về giày asic tennis không ? cụ thể là dòng resolution 6 và speed 2

em không biết nên mua dòng nào

có ai rành về giày asic tennis không ? cụ thể là dòng resolution 6 và speed 2

em không biết nên mua dòng nào

Mới mua đôi giày nike outlet đi 2 hôm bị bong đế, các bác có kinh nghiệm cho hỏi mình dán ở đâu vừa bền vừa đẹp lại vừa rẻ.

Xin cảm ơn!