Trang 3 của 24 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 237

Không ngờ bác tự tin đến vậy.

Bryan cũng hay sử dụng lưới 2 tay bác ạ.

Bác tưởng thế thì bác về VN gặp bác Thắng mà so tài bác ạ

trên thế giới nhiều người bắt volley trái tay 2 tay lắm đó bác Bigtoe, mà đẳng tụi nó là đánh với hàng top thế giới chứ không phải hàng VN đâu bác. Bác tự tin thế có dám vỗ ngực đi chinh phạt Thằng Gò Vấp, hay một số anh em bán chuyên như Tín KG..........không, có thể ngày đó em cũng ra sân Tomcat xem bác bắn thế nào, chẳng lẽ em phải nhân dịp black friday ship 1 cái áo chống đạn của bọn Swat mặc vào khi đánh trận, có khi banh lạc bay trúng người thì nội thương mất

Bác này mô tả cứ như là tay vợt số 1 VN! thôi mình thua bác í cũng được mà, cãi nhau làm gì ha

Bác có thể up hình thật của các cây vợt mà bác đang độ và sử dụng lên không?

Nếu được bác có thể up luôn 1 đoạn clip bác đánh ko?

Xin lỗi, em cảm thấy bác chém hơi ác nên mới hỏi vậy. Nhớ lúc trước hình như bác có khoe là tập dưới 2 năm mà trình đạt 6.0 (các tester của tenniswarehouse đa số là 4.5 và 5 thôi) nên xin mạn phép bác chứng minh giúp em và mọi người 1 chút. Nếu em nhầm với người khác thì xin lỗi bác.

Ah, BigToe đang đánh sân nào ở SG vậy ? bữa nào qua học hỏi kinh nghiệm được không ? Cảm ơn !

Trích dẫn Gửi bởi thanhdat067
    Bác có thể up hình thật của các cây vợt mà bác đang độ và sử dụng lên không?

Nếu được bác có thể up luôn 1 đoạn clip bác đánh ko?

Xin lỗi, em cảm thấy bác chém hơi ác nên mới hỏi vậy. Nhớ lúc trước hình như bác có khoe là tập dưới 2 năm mà trình đạt 6.0 (các tester của tenniswarehouse đa số là 4.5 và 5 thôi) nên xin mạn phép bác chứng minh giúp em và mọi người 1 chút. Nếu em nhầm với người khác thì xin lỗi bác.
    Một lời đề nghị gửi đến bác Bigtoe.

Trích dẫn Gửi bởi vdphuc
    Ah, BigToe đang đánh sân nào ở SG vậy ? bữa nào qua học hỏi kinh nghiệm được không ? Cảm ơn !
    Thêm một lời đề nghị nữa gửi đến bác Bigtoe.

Và chiều CN 7/12 bác Bigtoe có ra sân CA Quận 1 như lời hứa không?

Hènchi mấy hôm nay đi tìm chì cuộn để mua thì chỗ nào cũng nói hết trơn rồi!hic hic,,,,

7/12 bác Bigtoe nhớ ra sân em đở ít cú của Bac+ cây vợt bom hydro của bác luôn nhé. Chắc chan con co nhiều Bac khác cung muốn thử giông tui đó.