Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 35 của 35

Chủ đề: Prince Club

Coto đánh hay quá... a đang dùng <acronym title="Google Page Ranking">Pr</acronym> 1000 và vừ thua e ở V3 giải NP vừ rồi...A thì kg rành lắm nhưng như thông số về trọng lượng và trợ lực(1075) thì vợt này so với kiểu đánh của e (Phông) thì kg hợp lắm(hơi nhẹ và trợ lực nhiểu), chỉ hợp với banh cắt, lưới và sức yếu...

tất cả các dòng vợt P xưa nay đa số là Made in China (nhà máy ở bên đó) còn VN thì a chưa thấy bao giờ...

Chúc e khỏe và thành công.

Coto đánh hay quá... a đang dùng <acronym title="Google Page Ranking">Pr</acronym> 1000 và vừ thua e ở V3 giải NP vừ rồi...A thì kg rành lắm nhưng như thông số về trọng lượng và trợ lực(1075) thì vợt này so với kiểu đánh của e (Phông) thì kg hợp lắm(hơi nhẹ và trợ lực nhiểu), chỉ hợp với banh cắt, lưới và sức yếu...

tất cả các dòng vợt P xưa nay đa số là Made in China (nhà máy ở bên đó) còn VN thì a chưa thấy bao giờ...

Chúc e khỏe và thành công.

E hiện giờ 750 điểm đx a ah

Có bác nào làm bài 1 review chung về những dòng prince không ạ, em cũng đang nghiên cứu

anh em diễn đàn cho em hỏi : em mới mua con Prince textreme tour 100T màu cam 290g , không biết nên đan dây gì cho hợp đây các bác, em đan dây kẽm zone thấy đánh hơi bung và chưa điều khiển được e nó. Lúc trước em xài babolat.