Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40

Chủ đề: Donay Club

Trích dẫn Gửi bởi cuesta
    Em xem trên TW cây Donnay X-Dual Silver Lite Extended và Donnay X-Dual Silver Lite thông số tương tự nhau, khác nhau có 1 tý về swingweight. Bác nào đánh cả 2 cây rồi cho mình cảm nhận với
    Em đánh cây này cách đây gần 2 năm , Extended , mới đầu đánh căng theo bình thường , 25,5 kg , dây Gosen Sidewinder 17, cảm giác cứ như cầm khúc cũi phang vào bóng vậy , đánh hơi nhếch lên chút là đầu vợt rung bằng bặc ( đưa cho 4-5 ae trên sân đánh thử ai cũng kêu quá rung và cãm giác như chơi baseball vậy hehehe ), ngày hôm sau cắt dây đan lại , giãm mỗi lần 1 kg , đến xuống còn 22.5 kg là vừa êm , hết rung đầu vợt , cảm giác banh 1 chút , êm , và nhất là tăng tốc đầu vợt rất khoái , nhẹ nhàng , chỉ có cái em lùn quá , cầm cây Extended nó dài lượt thượt , đánh backhand 1 tay cứ chơi vơi chơi vơi nên không đánh cây đó nữa . vài dòng cảm nhận của em , còn cây Standard 27" thì em chưa thữ .

Trích dẫn Gửi bởi cuesta
    Em xem trên TW cây Donnay X-Dual Silver Lite Extended và Donnay X-Dual Silver Lite thông số tương tự nhau, khác nhau có 1 tý về swingweight. Bác nào đánh cả 2 cây rồi cho mình cảm nhận với
    Em đánh cây này cách đây gần 2 năm , Extended , mới đầu đánh căng theo bình thường , 25,5 kg , dây Gosen Sidewinder 17, cảm giác cứ như cầm khúc cũi phang vào bóng vậy , đánh hơi nhếch lên chút là đầu vợt rung bằng bặc ( đưa cho 4-5 ae trên sân đánh thử ai cũng kêu quá rung và cãm giác như chơi baseball vậy hehehe ), ngày hôm sau cắt dây đan lại , giãm mỗi lần 1 kg , đến xuống còn 22.5 kg là vừa êm , hết rung đầu vợt , cảm giác banh 1 chút , êm , và nhất là tăng tốc đầu vợt rất khoái , nhẹ nhàng , chỉ có cái em lùn quá , cầm cây Extended nó dài lượt thượt , đánh backhand 1 tay cứ chơi vơi chơi vơi nên không đánh cây đó nữa . vài dòng cảm nhận của em , còn cây Standard 27" thì em chưa thữ .

E nhập hội luôn. E chơi cây Donnay X-Black đời đầu 320g độ thêm cán vợt 10g nũa, mặt vợt 93.

E nhập hội luôn. E chơi cây Donnay X-Black đời đầu 320g độ thêm cán vợt 10g nũa, mặt vợt 93.

Trích dẫn Gửi bởi Wanderting
    bạn cầm toàn đại đao, quá dữ

EM vừa tậu Nàng Công Chú đỏng đảnh DONNAY Formula 100, lần 1 đan dây Luxilon 16 23kg, không đánh nổi, lần 2 đan BBL RPM Team 23kg đánh vừa vừa nhưng cảm giác bóng còn lỳ quá, lần 3 đổi sang Zon 23kg không biết kết quả thế nào, trước mắt đã mất 500k tiền lưới rùi. Nhưng phải tự hào là đàm tay và tu tin khi cầm vợt. Lần này không đánh được Em bò túi sách đi vòng vòng chơi luôn.

Em mới dùng X-Dual Silver 99, cán số 4, dây Signum Pro Ploly-Plasma HEXtreme.

Trước đó em dùng X-Dual Silver Lite 99, cán số 2, dây Luxilon Adrenaline Rough, Signum Pro Tornado, Signum Pro Ploly-Plasma HEXtreme, Signum Pro Firestorm đều thấy được.

Trước đây, do cán nhỏ em phải độ lên cán số 4, kết quả là nhẹ đầu quá phải dán thêm chì. Cuối cùng Unstrung Weight khoảng 330g. Lần này thử tăng tốc đầu vợt bằng cách giảm trọng lượng, em quyết định ship luôn cán số 4 và nặng 300g xem sao.

Mà các bác dùng Donnay thế nào ấy nhỉ, cứ nhầm lẫn thế này thì ai vào thăm Club của chúng ta. Bác chủ thớt nhờ Min, Mod sửa lại cho cái tiêu đề đi chứ! Bên vntennis cũng có bác mở thớt Donnay cũng gõ sai, thớt trôi đâu mất luôn.

Hi các Bác,

em đanh oánh cây BBL nhưng thích cây DONAY này lâu rồi, hỏng biết chới nó đã hông các bác, bác nào cao kiến chỉ giáo giúp em , thx bác nhé

Mình đang cần mua con : Donnay X-Dual Silver Lite

Anh em nào có thì giúp mình nhé.

Cám ơn nhiều

0902.343.524 (text giờ HC nha)

Trích dẫn Gửi bởi namthang
    Xin phép mở hàng, Donnay Silver Lite + 3gr đầu vợt. Dây Signum Pro Tornado 22kgs
    Trích dẫn Gửi bởi Khoa Mai
    Mình đang cần mua con : Donnay X-Dual Silver Lite

Anh em nào có thì giúp mình nhé.

Cám ơn nhiều

0902.343.524 (text giờ HC nha)
    Mới đó mà đã 4 năm!!! Cầm thêm đủ các kiểu Wilson, Babo, Yonex ... Nhưng hiện giờ trong túi lại vẫn là 2 cây Donnay Silver Lite 4 năm trước!!!

Chúc bác Khoa Mai sớm tìm được như ý muốn