Trang 48 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 384647484950 ... CuốiCuối
Kết quả 471 đến 480 của 505

Trích dẫn Gửi bởi nhuhuan
    Chào em,

Khi naò dảnh ra sân MM chơi..

Chú có biển hay thế, môi giới biển như thế cho a với.
    Xe nhập biển phải xụn chứ anh hiii. Nói vậy thôi anh Huấn ạ em hơn 1 năm ko đánh giải rồi, từ hồi gã gãy tay đánh kém lắm anh ạ.

Hôm nào em sang chơi anh nhé , tks anh

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Dear Bác to dần đều. Em thấy bác Dokien " gào thét " ầm ĩ với IT để lấy laị " chìa khóa " cho bác. Vừa vào nhà bác đã " cà khịa " thế này thì có ngày không có đường quay về nhà đâu . hehehehehehe
    Sau thời gian đóng cửa tu luyện nên mới quên pass.

Giờ tái xuất giang hồ phải để giang hồ nổi sóng chứ mợ?

Chiều thứ 7 mời mợ ra sân MM uống bia + giò của Đỗ Kiên nộp nhé.

Trích dẫn Gửi bởi nhuhuan
    To dan deu là ai thế nhỉ.

Chấp em 40 và 2 dây em chiến hết.
    Chú cứ đùa dai!

Anh đương kim vô địch giải mật mã đấy nhé.

Chấp 30 , chạm 6 20 bia nữa có chiến ko?

@ MTC : còn Hoan dc, Trung Cry, Dungboi đâu???

Vào điểm danh để anh "thịt" nốt cho gọn!!!

Ông to dần đều này gấu nhỉ.

Làm vói tôi trận đơn không

Trích dẫn Gửi bởi To dần đều
    Ông em Khánh Ruồi to còi nhỉ !

Làm trận đơn với anh ko? anh chấp chú 30 , 2 dây , chạm 6.

Làm trận 20 bia + 1 kg giò nhé. Nếu ok PM cho anh.
    Haa lai ca khia roai, nhan luô ôn, ngoai thang tran bia+ gio nay chinh thuc goi la anh Lờ ong dù cho a moi ti cai tuoi doi,tuổii tre ma mau mau, kha khen kha khen, con lếu ko thi nguoc lai. Chieu T7 tuan nay22/3 nhe. Ae ra sân de uong bia cua Tui l va chứng kien lễ nhận huynh đe ae tui nhe.

Chú cứ đùa dai!

Anh đương kim vô địch giải mật mã đấy nhé.

Chấp 30 , chạm 6 20 bia nữa có chiến ko?

@ MTC : còn Hoan dc, Trung Cry, Dungboi đâu???

Vào điểm danh để anh "thịt" nốt cho gọn!!!
    Hình như có người đo được Trời cao bao nhieu tấc và đất thì phẳng lì hay sao í nhể.?

Ông trình 750, chấp tôi thế nào? chơi luôn.

Chiều thứ 7 ra sớm nhé. Hôm đấy tôi làm thịt tất cả .
    Dear anh em CLB MM

Thật may hôm nay tôi vào lại diễn đàn bằng nick mới tạo là Long black thì mới phát hiện ra và có cơ hội để cải chính nỗi oan Thị Kính này. Trước nick Todandeu của tôi bị quên pass nên đã nhờ Đỗ Kiên cấp lại pass thông qua Dũng bói (hiện tôi vẫn chưa vào lại được bằng nick này) nên nghi phạm của các tin đồn chém gió chỉ có thể là Đỗ Kiên hoặc Dũng bói. Tôi nghiêng về phương án Dũng bói hơn thì ngoa ngoắt kiểu này thì chắc chỉ là Dũng bói thôi (cơ quan CS ĐT vẫn đang tiếp tục tìm kiếm chứng cứ của nghi phạm). Chắc Dũng bói mượn nick Todandeu để nói lên suy nghĩ thật của mình, do vậy nó đã hô chấp ai thế nào thì anh em cứ lôi Dũng bói ra mà xử lý độ nhé. Thứ 7 này tôi sẽ ra chứng kiến và uống bia của các trận độ này nhé, hi.

Trích dẫn Gửi bởi Long black
    Dear anh em CLB MM

Thật may hôm nay tôi vào lại diễn đàn bằng nick mới tạo là Long black thì mới phát hiện ra và có cơ hội để cải chính nỗi oan Thị Kính này. Trước nick Todandeu của tôi bị quên pass nên đã nhờ Đỗ Kiên cấp lại pass thông qua Dũng bói (hiện tôi vẫn chưa vào lại được bằng nick này) nên nghi phạm của các tin đồn chém gió chỉ có thể là Đỗ Kiên hoặc Dũng bói. Tôi nghiêng về phương án Dũng bói hơn thì ngoa ngoắt kiểu này thì chắc chỉ là Dũng bói thôi (cơ quan CS ĐT vẫn đang tiếp tục tìm kiếm chứng cứ của nghi phạm). Chắc Dũng bói mượn nick Todandeu để nói lên suy nghĩ thật của mình, do vậy nó đã hô chấp ai thế nào thì anh em cứ lôi Dũng bói ra mà xử lý độ nhé. Thứ 7 này tôi sẽ ra chứng kiến và uống bia của các trận độ này nhé, hi.
    Ối trời ơi! Gái đ... già mồm kìa các ông?

Các ông nghe có hợp lý ko??? Níc & pass chỉ mình ông biết, Tôi sao biết đc

Cứ thẳng thắn mà nhận lỗi với anh em đi, Ngồi đấy Gia Cát Dự 1 lúc thì nghi tất .

Hay Tiến KK biết Nic & pass của ông vì Tiến KK mới quen rộng như vậy thui.

Tóm lại dù sao vụ này ông cũng có lỗi rồi, dù là ai nhưng mượn NIC của ông để xúc xiểm anh em là ko đc.

Lỗi của ông là ko bảo quản tài sản. Để ai đó mượn danh ông làm giang hồ nổi sóng. Phạt 20 bia đc ko các ông????

hahahaha, Em ngồi ngoài xem " giang hồ nổi sóng " hahahahaha

Trích dẫn Gửi bởi Long black
    Dear anh em CLB MM

Vụ này bác LB muốn biết tường tân sự việc thì bác cứ quà cáp qua lại nhà em ...nhá gì chứ chi phí đảm bảo < 20 bia của Dung boi. hahahaha