Trang 17 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 7151617181927 ... CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 505

T7 vừa roài tình cờ em và Blackcat lại được tham dự tăng 2 cùng các bác CLB MM, cảm ơn các bác đã rất chu đáo với 2 chị em. Chúc mừng CLB đã tổ chức giải thành công, chúc mừng các bác có giải, hi vọng e và Cat sớm có dịp ra sân giao lưu cùng các bác

Lời cảm ơn

Giải tổng kết thường niên MTF 2013 đã khép lại, chức vô địch đã thuộc về cặp đôi VĐV Thanh Long-Việt Hùng một cách xứng đáng!

Thay mặt BTC tôi xin chúc mừng cặp đôi vô địch, hi vọng sang năm 2014 và các năm tới, chúng ta sẽ gặt hái được nhiều thành công, trình độ của các thành viên ngày càng nâng cao, CLB sẽ ngày càng phát triển và sẽ là một trong những CLB mạnh của các diễn đàn.

Chúng tôi cũng xin chân thành cảm ơn các nhà tài trợ, các thành viên trong BTC, Tổ trọng tài , khách mời , các VĐV tham dự đã thi đấu hết mình, cổ vũ hết mình cống hiến một phần không nhỏ vào thành công của giải.

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    T7 vừa roài tình cờ em và Blackcat lại được tham dự tăng 2 cùng các bác CLB MM, cảm ơn các bác đã rất chu đáo với 2 chị em. Chúc mừng CLB đã tổ chức giải thành công, chúc mừng các bác có giải, hi vọng e và Cat sớm có dịp ra sân giao lưu cùng các bác
    Ui, Mimimun dạo này lại thấy " nổi " rồi hả. hehehehehe. Lâu lắm không gặp mun nhỉ

Cảm ơn em gái đã chia vui cùng bọn anh.

Em nhớ là có trận độ mà em đứng cùng anh Đức Cận sân anh đấy nhé.

Anh đã thu tiền độ rồi. Chiều thứ 7 này ra sân anh nhé. ĐC Học viện Mật Mã 141 đường Chiến Thắng

Lối đi vào khu đô thị Văn Quán cạnh C500. ko thì cứ phone anh 0903417796. Sẽ có người đón em.

Hy vọng đc tiếp đón em .

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Tiến Dũng
    Cảm ơn em gái đã chia vui cùng bọn anh.

Em nhớ là có trận độ mà em đứng cùng anh Đức Cận sân anh đấy nhé.

Anh đã thu tiền độ rồi. Chiều thứ 7 này ra sân anh nhé. ĐC Học viện Mật Mã 141 đường Chiến Thắng

Lối đi vào khu đô thị Văn Quán cạnh C500. ko thì cứ phone anh 0903417796. Sẽ có người đón em.

Hy vọng đc tiếp đón em .
    hơ hơ , vụ này mình nhận đôi Mun . hehehehe

Oai giời ơi anh dũng ơi em mới là nhận độ cơ mà ^^ thứ bảy anh huấn hem đánh. Chỉ có trân đội đôi cận blackcat va a đức với mis s trang và anh duy^^ . Bác này say oy đấy ... Chạ nhớ gè

Em cảm ơn các anh hội MM đã chăm sóc hai con em chu đáo vui lém ý.

Niha chi có nhận em ko ah@@ chẳng ai dám nhận em cả mỗi anh đức chắc hôm đấy say ha ha

Anh Nhuhuan viết thế này ai ko biết là dễ hiểu nhầm lắm đấy ợ
    Ai hiểu nhầm thì ... hiểu thế nào thì hiểu nhở.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Say thế mừ vẫn đi ngó nghiêng được với hội Cọp nhể. Bái phục các bác
    Mợ Niha hôm đóa có thấy tui bị "méo" tiếng như các CỌP nói ko đới???

Còn chẳng biết cầm độ của ai, sáng sau ĐT cho CT, Typhat,SD mà chẳng ai biết

Hóa ra nhận độ từ trên mật mã.. kha...khà... rượu mà ko say thì là rượu đểu nhỉ..

Trích dẫn Gửi bởi nhuhuan
    Ai hiểu nhầm thì ... hiểu thế nào thì hiểu nhở.
    Em không đăng ký giải BK nữa anh ạ vì về xem lại lịch thì hôm đó e vướng đám cưới roài. Chúc a thi đấu tốt, ôm cúp về khao hội MM nhé