Trang 21 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 11192021222331 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 505

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Tiến Dũng
    Hix... hôm qua đội trưởng bên tôi đã quán triệt cho các cầu thủ rùi

Riêng mợ NIHA ra thì phải đánh bóng đơn giản để mợ đoa cho thích tay.

Cấm thắng để tạo niềm vui cho mợ. Anh em tôi nhất nhất phải tuân thủ.

Ko tin hôm nào mợ ra lại sân tui mà ko báo trước xem. he...he... mất nhiều bia đới.
    Thanks các bác bên clb MM lần nữa. Hôm qua công nhận được các bác ưu ái nhường quá. Mấy quả ra ngoài rồi mà các bác vẫn " in" . Heheehe.

Hôm nay em đã có một buổi giao lưu rất vui. Em cám un các anh trai dù trời mưa vẫn tiếp đón các em gái nhiệt tình. Lâu lém oy được oánh bóng thoải mái như vậy. Lần tới hy vọng có dịp giao lưu với các anh lần nữa vào ngày nắng đẹp ^^.

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Hôm nay em đã có một buổi giao lưu rất vui. Em cám un các anh trai dù trời mưa vẫn tiếp đón các em gái nhiệt tình. Lâu lém oy được oánh bóng thoải mái như vậy. Lần tới hy vọng có dịp giao lưu với các anh lần nữa vào ngày nắng đẹp ^^.
    Mưa thế vẫn đánh ha các bác, hội cọp chuyển sang oánh trên bàn nhậu. Heheehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Mưa thế vẫn đánh ha các bác, hội cọp chuyển sang oánh trên bàn nhậu. Heheehe
    Hôm nay thủy chiến chị ạ! Em cảm ơn anh Nhuhuan cõng e 1 trận, chắc về a phải dán cao 1 tuần cho đỡ đau lưng mất

Bà đi đến đâu mưa đi đến đấy, lấy đâu ra nắng đẹp chứ

Bà kia nói thế lần sau các anh ko cho tui ra sân nữa thì sao... Em cám ơn anh Như Huấn anh đức băngkok anh Duy đã vất vả cõng iem ^^ chắc về hết sức lun vì béo nặng

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Hôm nay thủy chiến chị ạ! Em cảm ơn anh Nhuhuan cõng e 1 trận, chắc về a phải dán cao 1 tuần cho đỡ đau lưng mất
    Bà kia nói thế lần sau các anh ko cho tui ra sân nữa thì sao... Em cám ơn anh Như Huấn anh đức băngkok anh Duy đã vất vả cõng iem ^^ chắc về hết sức lun vì béo nặng
    Cõng kiểu này a cõng vô tư. Hee

Đề nghị sân bác tuyên thêm mấy mem nữ cho nó cân bằng chứ cứ thỉnh thoảng mới được xung thế này thì hơi mệt nhỉ. Hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi ServeDoctor.ace
    Theo DS thi đấu hôm trước (trừ Tiếnkk, Đỗ Kiên) thì tôi đã chấm cho 14 thành viên, ở đây bạn gửi 8 thành viên, vậy 4 người còn lại là khách à?

SD.ace
    Bạn ah, 4 mem đấy truóc đây có tham gia sân MM.

Giờ chỉ tham gia 1 tuần /1 buổi.

còn tôi & Khanh Bờm ( nic: khanhmatdo) thì Hoan lại nghĩ là COP xịn nên có biển rui.

Minh,Thăng có điểm PT bên vn tennis rôi

Duy,Nam thì chẳng bao giờ online

Bạn giúp tôi gắn biển cho 10 thành viên trứoc nhé.

thank bạn nhiều

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Bà đi đến đâu mưa đi đến đấy, lấy đâu ra nắng đẹp chứ
    Các Anh bên MM từ ngày tham gia telit giờ mới đc cõng nên vẫn xung lém.

Ko tin T7 tuần sau lại mời các em gái ra sân. Chứ người đc cõng ngừoi ko thế này sân anh cãi nhau to.