Trang 10 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 505

http://lockandrolltennis.com/

anh em nghiên cứu mà hoàn thiện. đọc cái này cũng thấy dễ hơn những trang dạy về kỹ thuật khác.

Chúc anh em đi oánh giải ngon lành

Trích dẫn Gửi bởi nhuhuan
    Em lại tưởng bác T đặt nick là liectraibonhophai
    quả bỏ nhỏ của anh nhiều chú biết mà ko đỡ được nên bị ghét đó...mấy tháng nữa a uýnh quả trái 2 càng cho chú xem...

Trích dẫn Gửi bởi Lépháiđánhtrải
    quả bỏ nhỏ của anh nhiều chú biết mà ko đỡ được nên bị ghét đó...mấy tháng nữa a uýnh quả trái 2 càng cho chú xem...
    Bầu Trung Cry là PCT phụ trách kỹ thuật của CLB.

Ông tập sao cho anh em đi đánh giải mà có quả bỏ nhỏ như ông thêm lợi thế thắng lắm

Ka...ka... Trung xếp lịch 1 tuần nên có 1 giờ đứng lớp giảng về kỹ ,chiến thuật nhé. Kể cả quả xoay mông cắt hoặc bỏ nhỏ...

Ở sân mình duy nhất Phong xe tàu biết mà ...éo đỡ đc thôi, chứ chú bỏ nhỏ với Hoan và anh thì có ngày bọn anh "tát" rụng hết răng. ke...ke...

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Tiến Dũng
    Bầu Trung Cry là PCT phụ trách kỹ thuật của CLB.

Ông tập sao cho anh em đi đánh giải mà có quả bỏ nhỏ như ông thêm lợi thế thắng lắm

Ka...ka... Trung xếp lịch 1 tuần nên có 1 giờ đứng lớp giảng về kỹ ,chiến thuật nhé. Kể cả quả xoay mông cắt hoặc bỏ nhỏ...

Ở sân mình duy nhất Phong xe tàu biết mà ...éo đỡ đc thôi, chứ chú bỏ nhỏ với Hoan và anh thì có ngày bọn anh "tát" rụng hết răng. ke...ke...
    Hôm trước đứng với Phong xe tàu oánh với đôi Tiến, Dũng .. chỉ cần mỗi quả bỏ nhỏ cũng đã chết roài..phét lác giề???

Công nhận Trung cry ngày càng hoàn thiện mọi cú quả.. Điều này hiện rõ trên từng trận đấu..Dũng & Tien KK chiều ra sân làm trận khởi động với Trung Cry & Phong xe đi rồi nghỉ để mai thi đấu !!! Tôi đạt 10bia cho Trung...hehe

Hôm lay chơi với Mái đêm, lại tắm sớm.

Mình ngộ ra 1 điều, mình kém thành ra làm ah tới các ae khác cặp cùng, lần sau tham gia giải nào có nhẽ mình sẽ lộp hết tiền và mời ae nào đó đứng cặp diu dắt mới được.

BIET BAO GIO MOI TOI GAN CUP DUOC DAY.

Trích dẫn Gửi bởi khanhanc

Mình ngộ ra 1 điều, mình kém thành ra làm ah tới các ae khác cặp cùng, lần sau tham gia giải nào có nhẽ mình sẽ lộp hết tiền và mời ae nào đó đứng cặp diu dắt mới được.

Rút KN cho giải MM sắp tới cậu ơi....! Thực ra để có Cup cũng vất vả lắm. Hôm nay, Hùng và Huấn đánh rất hay, chiếc cúp đã ở rất gần, tuy nhiên chuột lại xuất hiện không đúng lúc....Đã trải qua tình huống tương tự nên thấu hiểu cảm giác nối tiếc đó...Chúc mừng Huấn và Hùng đã là á quân của giải. Mat Ma Club đã có tên trong bản đồ tennis của Hà Nội...

Chúc mừng !

Em xin chân thành cảm ơn các bác đã quan tâm, động viên và cổ vũ cho bọn em ngày hôm qua.

Thành công đó là nhờ rất nhiều vào các bác đó ạ.

Qua trận đấu hôm qua em thấy sức khỏe của em rất kém (quá kém).

Vì vậy, em tự nhận tennis của mình cũng kém.

Anh Tienkk ơi, anh bảo các bác bên Viettennis cho em biển 625 hoặc 650 với.

Hii,

Trích dẫn Gửi bởi khanhanc

Đợt tới em và bác đánh giải 5.25 hoặc 1350 nhé.