Trang 5 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 241

Mình đang cần tìm 1 cây BBL Drive D Tour đời 2008 (dùng làm cây dự phòng) ,nhưng tìm mãi không thấy !!!!Dòng vợt BBL chơi rất thích,đánh rất êm tay ....

Trích dẫn Gửi bởi buihai
    Nếu em đánh thấy hợp tay thì cứ đánh thử đi, 275 ko phải là quá nặng đâu, chỉ là vừa vừa thôi. Nếu em giảm xuống 260 nhẹ hơn thì đánh thiếu lực lắm. Mấy cô bạn anh biết cũng đều đánh vợt tầm 272, 275 cả.
    Hôm qua em mới đánh thử buổi đầu tiên, đúng là rất hợp với dáng em. Hihi.

I love Babolat. ^^

Trích dẫn Gửi bởi meoluoi
    Em mới tập tennis được 3 tháng, hôm qua thầy dạy tennis dẫn em đi chọn vợt: 1 cây Babolat Pure Drive Lite 275gr. Lúc cầm và thử em thấy cũng vừa tay, tương đối, lúc về nhà thì mấy anh trong nhóm la quá, bảo con gái mà sao đánh vợt nặng thế. Hức hức.

Em mới mua cây này hôm qua, giá 3.1tr ở Quang Sport Nguyễn Trọng Tuyển, chưa gồm dây nhợ gì hết luôn.

Là con này nè mấy anh: http://www.babolat.com/product/tenni...ure-drive-lite
    Con này giá tốt thì 2tre5o 9 thôi á mợ

Em mới tập tennis được 3 tháng, hôm qua thầy dạy tennis dẫn em đi chọn vợt: 1 cây Babolat Pure Drive Lite 275gr. Lúc cầm và thử em thấy cũng vừa tay, tương đối, lúc về nhà thì mấy anh trong nhóm la quá, bảo con gái mà sao đánh vợt nặng thế. Hức hức.

Em mới mua cây này hôm qua, giá 3.1tr ở Quang Sport Nguyễn Trọng Tuyển, chưa gồm dây nhợ gì hết luôn.

Nếu em đánh thấy hợp tay thì cứ đánh thử đi, 275 ko phải là quá nặng đâu, chỉ là vừa vừa thôi. Nếu em giảm xuống 260 nhẹ hơn thì đánh thiếu lực lắm. Mấy cô bạn anh biết cũng đều đánh vợt tầm 272, 275 cả.

Ngày mới tập tennis em chơi cây Win Kpro 280, rất vừa tay. Có thằng em chơi chung mượn rồi đua luôn. Nên chuyển qua Bab chơi, sau khi chơi Bab xong, giờ cầm lại những cây vợt của Win đánh thường bị đau tay. Có lẽ do Bab là dòng vợt cán mềm nên bị vậy. Không biết những anh em khác có bị như em không nhỉ?

Cây này mới đầu đánh rất good, nhưng sau một thời gian thì đầu vợt hơi bị lắc. Em rất mê dòng vợt này nên đã dùng 3 cây rồi, đều bị như vậy cả.

Không biết anh em đã dùng thì như thế nào?

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Phong
    Cây này mới đầu đánh rất good, nhưng sau một thời gian thì đầu vợt hơi bị lắc. Em rất mê dòng vợt này nên đã dùng 3 cây rồi, đều bị như vậy cả.

Không biết anh em đã dùng thì như thế nào?
    em cũng confirm bác việc này, em đánh cũng 3 cây rồi, đều bị y chang...

Mình mới sắm cây BBL Aero pro team 2013 (280g). Đan dây RPM Dual 25kg. Vợt đánh rất đầm, cảm giác bóng tốt Nhưng có lẽ dây không hợp cho đánh phong lắm nên hơi tốn sức để đưa banh tới baseline ( Vì mình đánh lip). Có AE nào đánh dây RPM Dual này rồi chia xẽ tí thông tin nhé. Cảm ơn AE.

haiz mình đang xài bbl pro drive 300 gr (bản cũ) lúc trc' đan dây bbl blast 22kg đánh phông rất sướng. giờ lấy 1 cây đan thử dây bbl dual 2013 (21kg) mà thấy dây mới dual cứng quá. Có bác nào đan dây này rùi cho ý kiến với nhé ???

haiz mình gặp tình trạng y chang. nên đan dây dual xong giờ lại đánh cây đan dây blast cũ.

bác chuyển wa dây bbl blast đi, đan 22 kg thôi, đánh phông ầm ầm liền. dây dual tạo độ xoáy cao nhưng để đánh banh dài và mạnh thì hao pin wa
    Trích dẫn Gửi bởi ClearWater
    Mình mới sắm cây BBL Aero pro team 2013 (280g). Đan dây RPM Dual 25kg. Vợt đánh rất đầm, cảm giác bóng tốt Nhưng có lẽ dây không hợp cho đánh phong lắm nên hơi tốn sức để đưa banh tới baseline ( Vì mình đánh lip). Có AE nào đánh dây RPM Dual này rồi chia xẽ tí thông tin nhé. Cảm ơn AE.