Trang 3 của 25 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 241

Vừa tậu cây Pro Team nữa cho đủ cặp hơ hơ chỉ mới thử qua Wilson và Babolat, trình còi không biết nhận xét dòng nào tốt dòng nào không tốt, thấy cây Babolat đánh banh qua lưới được là quất luôn 1 cặp hahaha....

Trích dẫn Gửi bởi chung nguyễn
    tại cây này mặt 100in nặng 300g ,mặt lớn với nhẹ wa,nên e đổi wa blx 98 đánh đc thơi gian thấy nhẹ nên đổi wa head đánh thư xem nhtheesae nào,hihihihihihihi
    Nói chung nếu có điều kiện bác cứ đổi để coi như thế nào cho vừa tay.lúc trước em cũng đánh cây blx 289 nhưng thấy nặng và đau tay quá nên đổi bbl giờ đánh rất im tay
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenvinh_htv
    mình cũng đang đánh cây babolat, êm ,vừa tay
    Haha bác xài cây vợt giống em nên chi có 650 đ thôi.nếu có dịp em xin thọ giáo bác vài chiêu.

tại cây này mặt 100in nặng 300g ,mặt lớn với nhẹ wa,nên e đổi wa blx 98 đánh đc thơi gian thấy nhẹ nên đổi wa head đánh thư xem nhtheesae nào,hihihihihihihi
    Trích dẫn Gửi bởi ohlala
    Vừa tậu cây Pro Team nữa cho đủ cặp hơ hơ chỉ mới thử qua Wilson và Babolat, trình còi không biết nhận xét dòng nào tốt dòng nào không tốt, thấy cây Babolat đánh banh qua lưới được là quất luôn 1 cặp hahaha....
    Haha hổm nay anh đi đâu mất tiêu hong gặp anh luôn.hổm nay a đánh thế nào rồi anh.anh lấy cặp bbl mà bao nhiêu gam vậy anh.cho thông tin để 1 số bác mới chơi có cơ hội lựa chonu đúng để đánh mau lên tay nha anh.

em cũng xài pure drive GT 300gr được 2 năm rồi, trước nay đánh rất tốt, êm, mạnh, xoáy nhưng dạo gần đây em lại bị đau tay khi đánh FH, ngay thời điểm banh chạm vợt, có thể do em cầm vợt lỏng quá chăng? Do em hay do vợt, các bác cho ý kiến giúp. Em đã từng thử PD lite 275gr, nhưng ko ổn, đánh quá rung, ko có cảm giác và gần như ko tăng lực được.

Trích dẫn Gửi bởi babolat
    Nói chung nếu có điều kiện bác cứ đổi để coi như thế nào cho vừa tay.lúc trước em cũng đánh cây blx 289 nhưng thấy nặng và đau tay quá nên đổi bbl giờ đánh rất im tay

i.nếu có dịp em xin thọ giáo bác vài chiêu.
    nói chung mình tìm cây nào mà đánh đầm tay là mình đánh thôi,chứ đánh cậy nhẹ wa cũng hok đc mà nặng wa cũng hok song hihihi,rất muôn thọ giáo bác hihih

MÌnh đánh qua 3 hiệu vợt:

Yonex Rdis 295g

Slazenger model Tim Hamann 305g

Babolat. Riêng Babolat cũng xài qua 2 model, aero storm, aero prodrive cảm giác đánh êm rất thích, đánh xoáy rất hợp. I love babolat

Xin gia nhập hội này...

Thấy dân amateur nhiều ACE đánh loại vợt này mà sao ít xôm tụ vậy ta ?

Trước đây đánh cây Head, chuyển qua BBL thấy thích luôn. Thích nhất là đau cổ tay nữa nhờ giảm chấn.

Sorry pót nhầm thớt rồi,mắt mũi dạo này sao thế nhỉ.

nói chung mình tìm cây nào mà đánh đầm tay là mình đánh thôi,chứ đánh cậy nhẹ wa cũng hok đc mà nặng wa cũng hok song hihihi,rất muôn thọ giáo bác hihih
    bác kêu em lượm banh cho bác thdduocwj bác 825 em 650 vô bác quánh em như cái mền quá.nhưng khi chuyển qua baboolat em thấy đánh tốt hơn rất nhiều.và bây giờ em thấy bbl là thông dụng nhất,đúng vậy không các bác đang sử dụng bbl.

Trích dẫn Gửi bởi alexanderninh
    MÌnh đánh qua 3 hiệu vợt:

Yonex Rdis 295g

Slazenger model Tim Hamann 305g

Babolat. Riêng Babolat cũng xài qua 2 model, aero storm, aero prodrive cảm giác đánh êm rất thích, đánh xoáy rất hợp. I love babolat
    Trích dẫn Gửi bởi tdvdam
    Xin gia nhập hội này...

Thấy dân amateur nhiều ACE đánh loại vợt này mà sao ít xôm tụ vậy ta ?

Trước đây đánh cây Head, chuyển qua BBL thấy thích luôn. Thích nhất là đau cổ tay nữa nhờ giảm chấn.
    các nào có các dong vợt nào mới nhất và công dụng thế nào các bác vui lòng poss ảnh lên để cho anh em tham khảo và biếdduocwj nhiều thông tin về cây bbl mới của mình.

nếu không thể mua thì anh em có thể trao đổi để nhâdduocwj các cây nào tốt nhất để mua riêng cho mình 1 cây vợt thật xứng đáng