Trang 3 của 43 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 423

Trích dẫn Gửi bởi baooai911
    Vậy có nhiều anh em dùng vcore 100s, cây này 300g năng quá em kham không nổi
    Kêu ku loạn ngữ vào góp vui đi Oai, sẵn tiện nó đang mún đẩy cây s100 đi đấy, nghe ao hồ đồn dzậy

W
    Trích dẫn Gửi bởi Quangpham
    Ukie liền, hôm nào ghé sân giao lưu đi : Z756; CN từ 12 - 3PM.

Thử rồi mà chưa đủ thì cứ đem về oánh tiếp nhá
    Oi suong thé. Cn tuan này anh danh ben cau kho roi. Chac de tuan sau nhé. Mà neu a can san làm nóng thì ghé san kat, ho ki hoa 1 tu 8-12h nhé.

Chào anh,

Em cũng đang định thử dùng sang dòng vợt yonex Ezone Xi nhưng hiện giờ mình vẫn chưa thấy có cửa hàng nào phân phối dòng vợt này cả. Em đã hỏi chỗ Đại Hưng 432 Lý Thái Tổ thì nghe nói chừng hơn 1 tháng nữa mới có hàng, định đặt hàng về nhưng phí chuyển về cao quá. Các chú các anh khi nào có đợt ship hàng Yonex về Việt Nam cho em ké 1 con Yonex Ezone Xi Lite được không ạ.

Em cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi Blu_X
    Chào anh,

Em cũng đang định thử dùng sang dòng vợt yonex Ezone Xi nhưng hiện giờ mình vẫn chưa thấy có cửa hàng nào phân phối dòng vợt này cả. Em đã hỏi chỗ Đại Hưng 432 Lý Thái Tổ thì nghe nói chừng hơn 1 tháng nữa mới có hàng, định đặt hàng về nhưng phí chuyển về cao quá. Các chú các anh khi nào có đợt ship hàng Yonex về Việt Nam cho em ké 1 con Yonex Ezone Xi Lite được không ạ.

Em cám ơn
    tự khắc sẽ có người chào hàng bác cây này kekeke

tự khắc sẽ có người chào hàng bác cây này kekeke
    Cho em xin số điện thoại liên lạc được không ạ. Đang nóng lòng chờ cây này

Thấy hình như anh Head-Power đang đánh cây này nè

Trích dẫn Gửi bởi Blu_X
    Chào anh,

Em cám ơn
    Anh đang đánh cây này, 275gr, hơi nhẹ so với anh, phải dán thêm chì. Nếu thích thì liên lạc với a! 0903176178

Trích dẫn Gửi bởi conkua
    Thấy hình như anh Head-Power đang đánh cây này nè
    chính xác anh, hàng hiếm , em muốn thử nhưng không dám thử, từ 289 xuống 285 , xuốg tiếp 280, chẳng nhẻ 275

Trích dẫn Gửi bởi Quangpham
    Ukie liền, hôm nào ghé sân giao lưu đi : Z756; CN từ 12 - 3PM.

Thử rồi mà chưa đủ thì cứ đem về oánh tiếp nhá
    Bữa nào ra sân em chơi nhé!

Em mượn oánh thử vài game xem hạp ko?

Hôm qua đánh cầu Kho vô tới đâu anh?

chính xác anh, hàng hiếm , em muốn thử nhưng không dám thử, từ 289 xuống 285 , xuốg tiếp 280, chẳng nhẻ 275
    Nên thử đi oai , có gì dán thêm vài gam chì vào , đanh vẩn ngon hơn cây Vcore Team 280 , kỹ thuật áp dụng cho Xi mới hơn , chất liệu làm cây này cao cấp hơn HM graphite + X , trong khi cây team chỉ làm = graphite thường . Có thể với trình độ phong trào như ae mình đánh chắc chưa nhận ra được những khác biệt của nó lắm đâu , nhưng cứ công nghệ cao cấp mà chơi , hy vọngnos hổ trợ được chút nào hay chút đó hehhehe. Cứ coi như nó hổ trợ tâm lí đi hahhahahaha. Có hơn vẫn tốt mà .