Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 59
    Người mạnh vẫn phải phát huy sở trường của mình để kiếm điểm winner, chứ người mạnh mà đứng bên trái thì giảm đi một chút lợi thế rồi.

Trích dẫn Gửi bởi xuankien
    Người mạnh vẫn phải phát huy sở trường của mình để kiếm điểm winner, chứ người mạnh mà đứng bên trái thì giảm đi một chút lợi thế rồi.
    đứng trái phải gì thì chỉ cần người mạnh có kỹ thuật đánh là được rùi bác

thì mình ráng dồn người yếu cho người mạnh ở ko

Trích dẫn Gửi bởi Diego
    thì mình ráng dồn người yếu cho người mạnh ở ko
    được rùi nhe

thì nói chung là tuỳ cơ ứng biến vậy thui

cai nay thi dung, nhung noi that neu minh danh het tay o qua bong 2 da so ca nam deu kg dam dung luoi

vi ban thang vao nguoi het luc ma minh co...chi buon da so ban chim...hehe

Đứng do thói quen và thói quen hoặc cũng do bị bắt đứng.

Theo mình chiến thuật đánh đôi cũng giống như bóng đá:

vd: mình là người mạnh kèm cho người yếu - người mạnh sẽ đóng vai trò tiền vệ - người yếu sẽ đóng vai trò tiền đạo.............mình làm tiền vệ tập trung gài bóng để tiền đạo dứt điểm - mà tiền đạo mình không dứt điểm được thì mình rất mệt.......đôi khi người mạnh vừa làm tiền vệ vừa làm tiền đạo gài bóng rồi lên dứt điểm luôn- và đôi khi bóng ở khu vực zone 1 thì mình cũng dứt điểm được..........còn người yếu không lưới và không smash được thì khó lắm ...người yếu mà đứng dưới phông nữa thì thôi rồi....mình có gài bóng sâu đến đâu thì đối phương cũng khều qua bên partner yếu của mình.........rồi patner của mình đánh bóng non làm đối phương nhào lên dứt điểm làm mình chúi nhủi đỡ bóng rồi đối phương cười ha haha.........(bực cái c mình)....đôi khi như vậy mình cũng biết phải sử dụng chiến thuật gì.........cứ cầu mong patner mình có phong độ tốt..........Bác nào có chiến thuật gì cải thiện được mong chia sẻ......

Trích dẫn Gửi bởi kỳ nhông
    Em thì được trời phú có quả smash cũng khá ổn, có lần em hưng phấn làm cái "đùng"...xuyên háng đối thủ nữ mặc dù chị ấy đứng ở phông, hoảng thật

Vẫn sợ nhất là đánh đôi "trai-gái" nhưng dù sao cũng thấy vui vui
    Smash xuyên háng hic ..hic... bác này hài thật...đang buồn xem comment của bác tưởng tượng phì cười......hi...hi...hi