Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50

E đã từng đánh đôi, thua 0-5, sau đó đôi e thắng lại 6-5. e thì luôn tuân theo những gì bác nói

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Em thấy những tình huống nêu trong bài chuẩn luôn í. Em cũng bị vài lần rồi, lần thì nôn nóng muốn dứt điểm nhanh. Lần thì thấy mình tham lam quá thả một game rồi bị dúi dụi không thể lên nổi nữa. Tóm lại là cứ giêt người diệt khẩu luôn cho chắc ăn phải không các bác.
    Tuyệt đối không được thả, cẩn thận trong từng đường banh.

là do tâm lý thi đấu ko ổn định lúc dẫn xa như vậy phải siết luôn ko đk lỏng tay

Dung la co khi dan truoc 5-1,5-2 van bi thua lai nhu thuong. tat ca tai chu quan,khinh dich roi loi long tha mot vai game cho vui,nhung TN noi rieng hay the thao noi chung la su thong nhat tu nao,tu duy den co bap ,nen khi ta chun xuong doi phuong se vung len danh voi tinh than kg con gi de mat va co da hung phan nen danh nhu len dong,khi ta tinh lai thi phai co thoi gian thich nghi luc do ta cang co gang thi cang roi va se thua nguoc dau don,

Mình thì quan tâm: Phải làm gì để dẫn trước 5-0.

Hò hét lấy tinh thần

Tất cả là do tâm lý và kinh nghiệm thôi,sau mỗi trận thua hay thắng hãy tự rút ra bài học cho bản thân

Khi bị dẫn trc 0-5 thì việc đầu tiên là cầu ông trời thương cho mình thắng 1 game lận lưng để ko bị nhục như con cá nục hihi ( tâm sự của người bị dẫn trc )

Đánh giải thì có mang tiếng ác thì dẫn 5-0 cũng phải tập trung cho lên 6-0 mới có thể nghỉ ngơi được !!

chủ yếu là mình phải vững tâm lý mới đk siết thì siết lun ko để đối thủ lên game nào hết