Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Cảm ơn bài viết hay của bác!

rất cám ơn bài viết của bác,

đọc xong em thấy mình còn thiếu nhiều quá.

rất cám ơn bài viết của bác,

đọc xong em thấy mình còn thiếu nhiều quá.

TĂNG CƯỜNG SINH LÝ NAM BẰNG ĐÔNG TRÙNG HẠ THẢO</font>
    Tác dụng của Đông Trùng Hạ Thảo:

- Ích phế thận, bổ tinh tuỷ, hỗ trợ trong các trường hợp phế khí yếu, đau lưng, mỏi gối.

- Xoá vết nhăn, nhám giúp làn da mặt phụ nữ mịn màng, tươi trẻ.

- Rất tốt với trẻ em còi xương, suy dinh dưỡng

- Đặc biệt, tăng cường sinh lý siêu hạng với quý ông.
    Rất thích hợp với những người trung niên và cao tuổi, những người yếu khả năng hoạt động sinh lý, liệt dương, thời gian quan hệ quá ngắn, suy giảm ********, suy nhược cơ thể, bị stress,...

<font color="#ff0000">Sản phẩm dùng thử: </font>
    Lọ 10 viên, viên 50mg Đông Trùng Hạ Thảo, uống 1 viên/ngày, từ 2-4 ngày sẽ thấy tác dụng rõ rệt, đặc biệt khả năng sinh lý nam tăng vọt, kích thích ham muốn ********, điều trị rối loạn cương dương hiệu quả, không có tác dụng phụ.
    Giá dùng thử: 200.000 VNĐ/lọ.

Cam kết: Uống hết 10 ngày mà không có tác dụng tăng cường Sinh Lý sẽ hoàn lại 100% tiền.
    Sản phẩm chính thức:
    Đóng gói lọ 50 viên, hàm lượng: 50mg Đông Trùng Hạ Thảo /viên.
    Cách dùng: uống 1 viên/ngày, không có tác dụng phụ.
    Giá: 800.000 VNĐ/lọ.
    Giấy phép Y Tế số: 13900/ 2011/YT-CNTC

<font color="#ff0000">DS Nam, ĐT: 0942 894278 (Gọi điện hoặc nhắn tin đều được)</font>
    Email: namtuan208@gmail.com

Website: <a onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'www.dongtrunght.com', '']);" rel="nofollow" href="http://www.dongtrunght.com" target="_blank">www.dongtrunght.com</a>

Cách mua: Giao hàng tận nơi hoặc chuyển khoản vào TK Ngân hàng, nhắn tin địa chỉ, tên, số ĐT vào số 0942 894278, hàng sẽ được gửi chuyển phát nhanh ngay trong ngày <font color="#ff0000">(trong trường hợp tế nhị có thể không dùng tem nhãn để kín đáo hơn).

CAM KẾT CÓ HIỆU QUẢ 100%

ĐÔNG TRÙNG HẠ THẢO NGUỒN GỐC VIỆT NAM 100%
    HOÀN TIỀN NẾU KHÔNG CÓ TÁC DỤNG TĂNG CƯỜNG SINH LÝ

TĂNG CƯỜNG SINH LÝ NAM BẰNG ĐÔNG TRÙNG HẠ THẢO</font>
    Tác dụng của Đông Trùng Hạ Thảo:

- Ích phế thận, bổ tinh tuỷ, hỗ trợ trong các trường hợp phế khí yếu, đau lưng, mỏi gối.

- Xoá vết nhăn, nhám giúp làn da mặt phụ nữ mịn màng, tươi trẻ.

- Rất tốt với trẻ em còi xương, suy dinh dưỡng

- Đặc biệt, tăng cường sinh lý siêu hạng với quý ông.
    Rất thích hợp với những người trung niên và cao tuổi, những người yếu khả năng hoạt động sinh lý, liệt dương, thời gian quan hệ quá ngắn, suy giảm ********, suy nhược cơ thể, bị stress,...

<font color="#ff0000">Sản phẩm dùng thử: </font>
    Lọ 10 viên, viên 50mg Đông Trùng Hạ Thảo, uống 1 viên/ngày, từ 2-4 ngày sẽ thấy tác dụng rõ rệt, đặc biệt khả năng sinh lý nam tăng vọt, kích thích ham muốn ********, điều trị rối loạn cương dương hiệu quả, không có tác dụng phụ.
    Giá dùng thử: 200.000 VNĐ/lọ.

Cam kết: Uống hết 10 ngày mà không có tác dụng tăng cường Sinh Lý sẽ hoàn lại 100% tiền.
    Sản phẩm chính thức:
    Đóng gói lọ 50 viên, hàm lượng: 50mg Đông Trùng Hạ Thảo /viên.
    Cách dùng: uống 1 viên/ngày, không có tác dụng phụ.
    Giá: 800.000 VNĐ/lọ.
    Giấy phép Y Tế số: 13900/ 2011/YT-CNTC

<font color="#ff0000">DS Nam, ĐT: 0942 894278 (Gọi điện hoặc nhắn tin đều được)</font>
    Email: namtuan208@gmail.com

Website: <a onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'www.dongtrunght.com', '']);" rel="nofollow" href="http://www.dongtrunght.com" target="_blank">www.dongtrunght.com</a>

Cách mua: Giao hàng tận nơi hoặc chuyển khoản vào TK Ngân hàng, nhắn tin địa chỉ, tên, số ĐT vào số 0942 894278, hàng sẽ được gửi chuyển phát nhanh ngay trong ngày <font color="#ff0000">(trong trường hợp tế nhị có thể không dùng tem nhãn để kín đáo hơn).

CAM KẾT CÓ HIỆU QUẢ 100%

ĐÔNG TRÙNG HẠ THẢO NGUỒN GỐC VIỆT NAM 100%
    HOÀN TIỀN NẾU KHÔNG CÓ TÁC DỤNG TĂNG CƯỜNG SINH LÝ

hay quá cảm ơn nhiều nha

Trích dẫn Gửi bởi Like.ten
    @all !

Em sưu tầm được bài viết kinh nghiệm trước và trong khi thi đấu của 1 VĐV bóng bàn, thấy cũng có ích cho tennis, nên post về đây mời các bác tham khảo:

Tất cả những ai đi đánh giải rồi đều biết một cảm giác rất '' khó thở '', nhiều lúc cũng ke tay lắm chứ.Mình viết bài này bảy ra 1 số kinh nghiệm để giúp các ace giảm đi nỗi lo ngại khi vào trận đấu:

*Hãy thật chăm chỉ tập luyện vì nếu có một nền tảng kĩ thuật '' khủng '' chắc chắn chúng ta sẽ cảm thấy đỡ lo khi gặp đối thủ nào đó và chúng ta sẽ cảm thấy tự tin hơn, qua đó dễ thắng hơn.

Trong quá trình tập luyện, đánh giao lưu, có thể đánh độ bằng nước, tiền và thậm chí .... mặt vợt chả hạn .Ở đây mình nhấn mạnh là mình không khuyến khích chuyện cờ bạc, độ,... và mình nói luôn là độ những cái thứ này rất dễ dẫn đến thù oán,... nếu không hiểu nhau và không có tính '' chuyên nghiệp “

Tốt nhất là anh em độ nhau ai thua thì phải chống đẩy tầm 100 cái hoặc nâng tạ 10kg 30 lần chả hạn,... vừa rèn luyện thân thể, vừa vẫn tạo ra hình phạt khủng cho đối phương.Khi đánh độ ntn, chúng ta sẽ phải toàn tâm toàn ý tập trung đánh và chắc chắn chúng ta sẽ đấu hết sức.Làm nhiều lần tâm lý sẽ vững hơn.

*Hãy là một người thực tế :

Đó là lời khuyên của mình !Có 1 số bạn của mình đánh thì kém nhưng bị bảo là beginner thì rất tức, chả biết mình là ai và khi thua thì cảm thấy bực tức, ... Đấy là tội chủ quan, khinh địch và do đâu ??? Xin trả lời đó là do không biết lượng sức mình, không biết mình là ai, coi trời = vung, đúng là ếch ngồi đáy giếng .Hãy luôn đánh giá khách quan trình độ của mình, đừng có nghĩ là mình như thế là giỏi lắm rồi và vào trận thì đối thủ chỉ là '' con tép trên mép con mèo ''.Và cũng đừng có hy vọng là sẽ thắng trong trận đấu nếu ta không chăm chỉ tập luyện.Người sống thực tế và luôn biết người biết ta luôn sẽ đạt được kết quả tốt, cũng như sẽ không sốc trong trận, luôn giữ được bình tĩnh dù gặp đối thủ tưởng như trình lùn mà lại pro hơn mình.

* Hãy luôn là chính mình:

Có 1 số điều không có chiều xuôi và chiều ngược, ví dụ nhé : bạn tập rất tốt nhưng đánh trận rất dở => đó là do tâm lý không tốt và chiến thuật không tốt nhưng 99% ko có chuyện đánh trận thì hay mà tập thì dở.Bạn tập giật, tập bạt, tập vẩy , tập móc lúc tập luyện thì vào trận đấu hãy phô diễn tất cả những kĩ thuật đó đi, cho đối thủ biết bạn là ai, đừng vì quá mất bình tĩnh mà làm mất đi style của bạn, thay vào đó đánh những quả lởm khởm, chỉ đủ để vào bàn, bạn vừa không cho thấy được cái đẹp vừa bị thua => không cònuw gì để nói.Mình hồi bé cũng vậy nên rất hiểu.

Hãy tập luyện hết sức trong những buổi tập, đừng có để dành vào trận nhé !

* Hãy có chuẩn bị tốt trước trận đấu, đừng có để đến giờ rồi mới hối hả chạy đến, thờ hổn hển.Bạn nên nhớ rằng, không bao giờ có thể giữ được bình tĩnh khi nhịp tim đập nhanh như khi đang chạy.Hãy dành nhiều thời gian, đến sớm, có màn khởi động hoàn hảo nhất có thể nhưng nhớ để dành cảm giác thèm bóng và khao khát chiến thắng cho trận đấu nhé ! Ngủ đủ và thư giãn ngày hôm trước trận đấu.

Nếu bạn đang cảm thấy quá lo lắng cho trận đấu sắp tới, hãy bật máy nghe nhạc lên và nghe theo một bản nhạc du dương, nhẹ nhàng hoặc đi tìm mấy ông bạn để tâm sự, giải tỏa nỗi lo.

Hít thở sâu, nhẹ nhàng và chạy ra lau mồ hôi khi cần thiết.

Nhìn thẳng vào mắt đối thủ khi chuẩn bị đỡ giao bóng, đừng nhìn vào khán giả đang la hét.

Xin ra hội ý đúng lúc vì rất có thể bạn sẽ lật ngược thế cờ.Có rất nhiều lý do để ra hội ý :

- Muốn xin ý kiến chỉ đạo của hlv khi đang bị dẫn hoặc đang dẫn nhưng đối thủ đang gỡ đc và đối thủ đang xung.

- Dùng để giải lao.

- Dùng để phá nhịp của đối thủ

-Bắt tay đối thủ và cười thật tươi dù thắng hay thua => rất quan trọng để giữ gìn hình ảnh.

Chúc các bạn thi đấu tốt trong mọi trận đấu !!!
    Thanks bác

Bài viết có ích cho người mới chơi như e.

Rất có ích cho người chơi!

Bài viết rất hay và bổ ích. Cám ơn chủ thớt!