Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30

Trích dẫn Gửi bởi TINLE802
    em còn trẻ mà sẽ còn nhiều điểu chưa thông lắm. cứ cái nào chưa thông thì hỏi a sẽ trả lời cho.
    làm sao để năm sau em có grand slam kaka

Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    làm sao để năm sau em có grand slam kaka
    vậy e phải làm sao râu e dài hơn râu của a thi may ra còn tham dự được chứ vô đich thì a không dám chắc.

bây giờ thì thông chưa em trai...

Trích dẫn Gửi bởi TINLE802
    khoản làm nóng này thì bắt đầu thông với việc nên làm nóng với partner của mình vì có hay dở gì mình cũng sẽ đứng chung hết trận kaka , còn nhiều khoản chưa thông từ từ hỏi tiếp hihi

Trích dẫn Gửi bởi Tuấn RuLo
    Em nghĩ thế nào chứ anh tuân thủ theo cách chỉ dẫn của HLV Vũ , có lẽ em còn trẻ nên chưa gặp phải vấn đề về cơ và khớp . Đàn ông 35t trở lên bắt đầu cảm giác được cơ thể bắt đầu đi xuống rùi , nên đối với anh làm kỹ lắm . Thiệt ra anh chưa bị điều gì quan trọng , nhưng phòng cháy hơn chữa cháy , anh thấy gương bạn tennis của anh rùi , chỉ vì không làm nóng trước trận đấu mà mất luôn cả sự nghiệp telit .

Em nên làm theo HLV nói đi , không phải dành cho VDV chuyên nghiệp đâu mà dành cho tấc cả mọi người đó , kẽo" mất bò mới lo làm chuồng"
    Vấn đề này thì bác Rulo nói chính xác, bạn hãy đợi đến tuổi 35, bạn sẽ thấy ngay sự cảm nhận của cơ thể mình như thế nào. Các loại cơ, các loại khớp và sự bền của sức khỏe. Vì mình đã đạt đến đó rồi .

dungtennis

Trích dẫn Gửi bởi doanbi
    em thấy mỗi cú làm nóng như HLV TQV nói thì 1 cú 3-5 phút làm nóng xong hết h đánh lun hehe , làm sao rút lại trong 5 phút có thể hoàn thành khâu làm nóng đây @@ , nan giải quá hehe
    Không thể có cách nào hoàn thành làm nóng trong 5 phút. làm nóng 5 phút là đủ chỉ đúng với amateur mới tập banh thôi.

Làm nóng ô nhỏ mini tennis trái phải volley thật kỹ thì khi vào trận sẽ không bị ke tay hay ngợp bóng. Làm nóng tốt có cảm giác tốt thì cả trận đấu hay cả ngày hôm đó sẽ đánh tốt.

Đó là những gì mình học được sau buổi cafe cùng anh Vũ.

Hôm qua giao lưu sân anh hùng tứ chiến Xuân La mình thắng 2 trận đều 6-4 cũng bởi là được làm nóng 30 phút với bác Hưng chủ sân. Tất nhiên mình giao lưu ngang trình thôi .

Thân!

có thời gian hãy làm nóng như cu này là ok nhất, kể cả làm nóng rồi về luôn không cần chiến vẫn ok...

Miền Bắc đặc trưng của thời tiết rõ rệt bốn mùa, Xuân, Hạ, Thu, Đông.

Mùa đông năm 2014 - 2015 chuẩn bị đến chúng ta phải chi tiêu cho việc làm ấm để giữ gìn sức khỏe.
    <a rel="nofollow" href="http://i1058.photobucket.com/albums/t420/hoangtungeq/kyungdong-1_zps25735d10.jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'i1058.photobucket.com', '/albums/t420/hoangtungeq/kyungdong-1_zps25735d10.jpg']);return hs.expand(this)"></a>

Chúng tôi nhà cung cấp các mặt hàng sưởi ấm mùa đông như trên thị trường nhiều năm qua như: đ?m đi?n nh?t b?n và đèn sư?i nhà t?m