Kết quả 1 đến 7 của 7

Bác Hưng ơi, trình của em giữa 2.75 và 3.0 mà bác lại chỉ cho chọn giữa 3.0 và 3.25 thì mọi người khó chọn lém

Hơn nữa, em thấy tiêu đề thớt này rất hay, bác list thêm tất cả các bác còn lại của LVĐ để mọi người có thể tham gia được không ợ ? Em nghĩ tiêu chí lựa chọn nên dựa chủ yếu vào chuyên môn, kỹ năng, kinh nghiệm thực tế , không nên trừ yếu tố chấn thương (Vì chỉ là giai đoạn nhất thời thôi ợ ). Đây là ý kiến hơi chủ quan của em, các bác cứ cho ý kiến nha

Cho nhiều nựa chọn nữa e noãng nắm bác ơi!

Mời đánh giá trình NTRP của một số member Lavender

Version mới, thay cho bản cũ!

Nhằm đảm bảo tính chính xác, công bằng cho giải đôi nam nữ sắp tới, kính mời anh chị em hãy nhiệt tình vote cho bài này. Một nick có thể vote cho nhiều người (tick vào ô chọn rồi bấm bầu chọn là ok).

Đợt vote trình này dành cho 4 bác: Red River, So2smiles, Fairplay, Autum River.

Bầu chọn sẽ kết thúc ngày 5-4-2012.

Hưng Hanaka đã vất vả lập cái topic thứ hai về vấn đề này rồi, em không dám im lặng nữa. Em thấy bốn bác này đều chơi hay cả. Bầu chọn cho các bác điểm thấp hơn thì không xứng với trình độ, khả năng và công sức luyện tập của các bác. Để đúng trình độ các bác (theo quan điểm của em) như em đang làm thì em cảm thấy hơi áy náy nếu có ảnh hưởng đến việc ghép đôi của các bác nhất là hai bác hay chơi với hai phu quân. Các bác đừng buồn em nhé. Điểm này theo em có giá trị lớn hơn là để dùng cho một giải và cách đánh giá này là để thể hiện sự hoang nghênh và ngương mộ của em với các bác.

Em chúc các bác và toàn thể các bác khác sẽ giành được thành tích cao trong thi đấu và điểm thì liên tục tăng, tăng nữa, tăng mãi.

Bac Red River em chưa đc chứng kiến nhưng qua đài BBC em mạnh dạn vote cho bác 3.5

Em đã vote rồi ạ.Tuy chưa được chơi với bác Red, nhưng nghe thiên hạ kể thì bác xứng đáng 3.5 ạ.