Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 70

ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI RA SÂN....

ấy vậy mà hôm rồi khi ra sân dù lý thuyết đã thuộc làu làu mà vẫn phang banh đi đường banh, bóng theo đường bóng...

....vì quên đem theo cái đồng hồ nên chả nhớ giờ giấc mà bác TINLE đẵ setup....

nản..........

Trích dẫn Gửi bởi phuongtrang
    Chết thật em cũng lạm dụng với cây BLX 6.1 289g rồi...em độ thêm chì vào cán thành 350g...vợt đầu nhẹ lắm bác à...

Nhưng không hiểu sao em phang vẫn ầm ầm, thậm chí thấy rất đầm tay, em căng cước 23kg thôi hay em có tố chất nhỉ..ka..ka....Mấy ông cùng sân em mượn vợt phang thử đều lắc đầu hết có ông sever tẹo bay mất vợt của em..hic...cũng tại thằng nhỏ Trung Vũng Tầu hôm ngồi 8 nó bảo vợt nó 300g độ thêm 40g vào cán = 340g mà nó độ vào cán lên em làm theo cho giống chuyên nghiệp..hic...chết thật lạm dụng quá rồi. Lại còn hơn Trung vt 10g cho máu...chết em rồi...
    Vậy bác phải chuyển sang đánh chuyên nghiệp thôi....nhưng trước khi ra sân phải để mọi người biết là vợt của bác là 340g nhe hihi...
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi dunlop_phonui
    ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI RA SÂN....

ấy vậy mà hôm rồi khi ra sân dù lý thuyết đã thuộc làu làu mà vẫn phang banh đi đường banh, bóng theo đường bóng...

....vì quên đem theo cái đồng hồ nên chả nhớ giờ giấc mà bác TINLE đẵ setup....

nản..........
    ái cha...lý thuyết thuộc thiệt hôn? coi chưng nhớ tới lý thuyết tạt lon là lộn giáo án nha Núi/

Em yếu toàn tập, bữa nào phải nhờ bác TinLe hướng dẫn cho ....

Ngọc tan VN được hlv tranducquynh và TÍn chỉ bảo thì còn gì bằng? Chào mừng chú em được vui vẻ tại 4rum này.

Trích dẫn Gửi bởi Trunghtv
    Em yếu toàn tập, bữa nào phải nhờ bác TinLe hướng dẫn cho ....
    yếu toàn tập là học Nguyên Bộ Cửu Âm Chương Kinh luôn đó nha.

Trích dẫn Gửi bởi TINLE802
    vậy bác phải sưu tầm thôi. giống bác Cuội vậy, thấy chiến khu nào nguy là có Kynhong ứng chiến ngay...hihi..
    Úi úi, tìm được tay nào như kỳ nhông cũng đâu có dễ dàng gì,

Vậy bác phải chuyển sang đánh chuyên nghiệp thôi....nhưng trước khi ra sân phải để mọi người biết là vợt của bác là 340g nhe hihi...
    Đao mình hơn đao của Trung vt 10g Đông chí Tín à. Hôm nay khai Xuân thua Liên hai trận, cứ đà này mình chuyên chuyên nghiệp đánh thua ka..ka...

Trích dẫn Gửi bởi phuongtrang
    Đao mình hơn đao của Trung vt 10g Đông chí Tín à. Hôm nay khai Xuân thua Liên hai trận, cứ đà này mình chuyên chuyên nghiệp đánh thua ka..ka...
    bởi còn nhiều bánh tét,bánh trưng nên mới thế thôi. vài hôm nửa bác se lấy lại phong độ mà

yếu toàn tập là học Nguyên Bộ Cửu Âm Chương Kinh luôn đó nha.
    Cửu âm, Cửu dương gì cũng phải học hết, hà hà

Trích dẫn Gửi bởi Trunghtv
    Cửu âm, Cửu dương gì cũng phải học hết, hà hà
    học hết là "Gây Thù Chuốc Oán" nhiều....hihi....a e qua tạt lon là chít...